Mấy bác Thanh Tra vào hốt dùm Nhóm Thuấn Asm/Idi thao túng cổ phiếu đè giá forcesell margin pà con

,

Mới có 3 ngày ko có lý gì một cổ được thiên thời FA cực tốt ủng hộ mà lại đi sàn liên tiếp 3 cây liên tiếp?đây có phải là hành vi Thao Túng giá ép ndt nhỏ lẻ bán trong nước mắt không?Bớ làng nước ơi

Chưa nắm rõ vụ này, nhưng thiên thời cũng muốn thanh tra xuống thật :v

1 Likes

lãi ăn tiền thì không sao ,có biến bì đè thì gào ,khóc lóc thảm thiết ,biết vậy đừng chơi san thì nhìn xem tổng index xem sàn bao nhiêu cây rồi ,rủi do lao vào còn là làng .cổ mạnh như đạm còn phải chết nữa là cổ cùi asm ,làm ăn dc bao nhiêu mà bảo thiên thời

Cổ nó dc thiên thời ủng hộ có chỉnh thì chỉnh cũng vừa thôi bác,ko có chuyện cổ cơ bản tốt mà giảm như cổ rác chỉ vì Lái ăn quen thói + short kho ngoài ăn trên máu ndt dc,bác nhìn mấy con thuỷ sản có con nào như thế ko?lái vhc anv có lái nào ăn Dày Tham nên chả thao túng là gì

tốt cái gì nợ ngập đầu ,tồn kho thì nhiều ,cho nợ siêu nhiều méo đòi được tình trạng nguy hiểm tôi chả thấy tốt gì

Asm nắm hơn 51% idi đó bác là cũng đủ lãi ngập mồm rồi+ chưa kể ngành điện đang tốt đó

thế thì tôi chịu ông cứ ôm và chửi thôi ,giống kiểu a7 ngồi hô hào nhưng giá cổ vẫn chết .thị trường này chỉ nên ngồi ngoài ko chơi với bố con thằng nào ,giờ dễ ra đi lắm

Ông Thuấn nên theo gương Hpg,Vhc làm ăn cho bài bản,cần chấn chỉnh cách đánh của lái Asm Idi đi đừng vì Tiền bạc mà đánh mất đi tất cả,Asm h cũng thành tập đoàn lớn rồi mà vẫn với cách đánh ăn trên sương máu ndt này thì trước sau j bác Thuấn cũng đi theo A Quyết thôi,một tập đoàn lớn miền tây chứ ko phải nhỏ mà làm ăn chụp dựt kiểu đó dc

Cổ đông lớn mới đăng ký mua vào thêm hơn 7tr bác ơi
Hy vọng mai em ASM đảo chiều về lại 2x ? Hihi

http://www.saomainews.com.vn/DesktopModules/LIINK_CBTT_DNNN/data/CBTT/2022%20-%20ASM%20-%20TBGD.pdf

1 Likes

Em ASM đang đợi duyệt quy hoạch điện VIII 25/4 này …chắc vì thế mà các anh lớn đạp để gẫy margin trước giờ G khi em đón nhận tin từ quy hoạch điện VIII ? Hihi

Chính bản thân bác Thuấn cũng đang trông chờ

em ko có nắm Asm anh mà cũng thấy tức cho ndt thôi,em năm ít Idi nên tiện nhắc Idi lun,bác Thuấn nên chấn chỉnh chứ để như vậy trước sau cũng theo a Q thôi

1 Likes

E chấm hóng

ASM năm nay thật sự thiên thời

• Thuỷ sản cá tra : giá đang tiếp tục tăng từ 18k giờ 32k và dự đâu đó trên 40k , cá tra IDI top 2 VN
  • Thức ăn thuỷ sản thì đang rất đắt hàng, top 1 VN
  • ĐMT : 3 dự án đang cho DT & LN tốt với giá FIT vì bác Thuấn đi tiên phong ĐMT ! Dự án ĐMT rất lớn hơn 1000mgw kỳ vọng nâng tầm ASM
  • BĐS và BĐS du lịch : dự án ngon ở tỉnh, giá rẻ vì mua từ lâu. Tải sản hotels, resorts & bđs du lịch có giá trị rất lớn và thật thụ chứ khg đếm cua, bơm thổi …mà ASM chưa hề tính và định giá lại nhé
1 Likes

E đang cầm Asm thực sự k hiểu nổi, 1 cty k phải tệ mà 3 phiên sàn liên tiếp. K hồi nổi

2 Likes

Mình đang kỳ vọng ASM vươn lên là cty ĐMT top 1 VN đây bác ơi!

Bác xem kiềng 3 chân của ASM cực vững chắc và toàn top Van nhé!

So với Ree thi Asm đâu có dưới cơ đâu dù ngành nghề có phần khác tuy chung NLTT

1 Likes

Mịa tụi nó tham quá chứ Asm bài bản thì về 3x lâu rồi

Chắc các anh cố đạp cho gẫy margin gom trước giờ G
Quy hoạch điện VIII 25/4 thứ 2 này bác ơi

Các bác đầu tư lớn kỳ vọng với điện VIII được quy hoạch thì ASM giá >6x ? Mình thì khg biết bao nhiêu vì phải chờ để định giá !

Mấy em thuỷ sản cá tra dạo này phi rất ngon như VHC trên 100k rồi, ANV, ACL cũng phi tốc váy

IDI top 2 cá tra VN …mình không có IDI, chỉ có tí ASM thôi

1 Likes

Bác xem có em nào chân kiềng vững như ASM không và tiền thì không bị động vì XK cá tra, kinh doanh thức ăn cá & du lịch sở hữu mấy cái hotels đất vàng An Giang & Đồng Tháp, Resort BR VT và các khu du lịch ĐMT …sau covid thì du lịch ok trở lại dù không tạo đột phá nhưng có dòng tiền không bị động như các bđs thuần

ASM /IDI bị a Dâm PR thì đi lau sàn 3 phiên còn là ít đới. Tên đó nặng vía nhắm, 10 năm ko tan. Thanh tra làm chi

1 Likes