MHC ông hoàng logistic hồi sinh.cùng ngành vận tải biển

ae ai cũng biết ít nhiều thông tin về MHC rồi nên mình k nói nhiều.điểm tin chính thôi nghen.với chuyến thăm của phó tt mỹ chọn ViệtNam và singapor làm trung tâm logistic mới cho toàn cầu thay thế tq.thì sóng ngành còn rất dài phải tính bằng thập kỉ.MHC sau thời gian tái cấu trúc và đem lại hiệu quả rõ rệt nhất.sau 6tháng đầu năm 2021 đã vượt 200% kế hoạch lợi nhuận.trong con sóng cảng biển MHC là con duy nhất chưa tăng.giá còn rất thấp so với doanh nghiệp.ngày xưa MHC là cty mẹ của HAH có giá cao hơn nhiều.chứ đừng nói tới mấy con nhỏ lẽ như vos hay vna.nhưng giờ những con đó giá lại cao hơn MHC.nghịch lý chổ đó.nên giá trị MHC còn rất rất nhiều.và giá sẽ tăng khủng khiếp thời gian tới.ae hay tin đi vì MHC đangs đầu tư nhất thị trường chứng khoán hiện nay để x5 tk

1 Likes

Hồi sinh gì lúc này nữa? Đang phát triển mạnh. Về luôn 20k đã rồi tính tiếp bác

Múc húc xúc

Mẹ kiếp hôm nay đu ce tiếc cái giá 12 cuối phiên quá

Nhưng tính toán làm gì vì tagert em nó là 50k

:wink: còn nhìu cái hay

1 Likes

Chúc cụ chủ pic mát tay. Mình có làm tý nay T3 các a đánh hay quá lại đảo dc vòng

1 Likes

con MHC phải lên bằng HAH đánh đấm T3 thì ăn làm gì ít lắm.no phải tăng 5 đến 10lần mới xứng tầm doanh nghiệp hàng đầu logistic việt nam

1 Likes

tiết cái gì.ngắn hạn giá 40k thì mới 12-13k đã xoắn thế.ôm chặc vào kẽo mất hàng

1 Likes

:clinking_glasses:

1 Likes

Im cái mồm bác đi cho em nó lên, nhỏ lẻ vào múc hết hàng lái bây giờ

Quất :yum::yum::yum:

tt chiều hồi thì MHC k tím mới lạ.chờ xem

Tham chiếu là ok rồi, vni táng các bác mất hàng rồi nhục nhé. Mai đua giá cao hơn cho xem

:joy: có dậy thì thành công trong tháng Cửu này k cụ

2 Likes

Quả ảnh đáng xem. Mẹ để HAH mà 1x thì còi cọc quá:)))

1 Likes

1 Likes

Xúc thôi cụ giá quá đẹp rồi😆

1 Likes

Xúc hôm qua giá 13 rồi bác ơi. Tiếc quá sợ lỡ tàu em nó phi mất. Hôm nay có giá 12 thì hết mẹ tiền. Mai cầm sổ đỏ làm thêm 100k cho máu