Mờ mịt tương lai FLC, L14 và CEO?

Bạn nói vậy người đọc đánh giá khả năng của bạn thôi.

Screen Shot 2022-08-04 at 9.34.08 PM

phân tích kìa.
sao nín thinh.
PHÈN

Cứ ai lên bài động đến l14-dig-ceo là bọn đo đất nhân tiền nhảy vào hội đồng chửi bới.

2 Likes

Thông cảm, đúng là tôi sợ bạn tiếp thu không nổi. Nhưng sao dùng từ bậy bạ vậy? Lịch sự hơn được không? Có tức thì cũng nên kìm chế, tâm lý chứng khoán cũng quan trọng bạn.

Không sao đâu bạn. Chắc là họ hy vọng có thể làm tôi im lặng.

cứ phân tích đi.
ngày xưa thằng này từng lọt top miền nam lúc đại học .
k cần lo cứ phân tích đi

Có gì hay hơn không? Chửi bới bậy bạ hơn chẳng hạn?

Nghĩa là top nói bậy vô văn hoá?

Còn gì chửi hay hơn không? Không hiệu quả lắm. Mà các bạn thêm người được không?

phân tích doanh nghiệp đi rồi nói chuyện.
để tao xem trình mày tới đâu đã.
chứ nói bài viết liên quan dig ceo l14 bị chưởi hội đồng.

Ôi giời ơi. Từ nãy giờ tao nói với thằng bị thần kinh, chập cheng, ảo tưởng sức mạnh vãi cả đýt. Chán thế chứ lại vì mày có hiểu tiếng người đéo đâu.

Bạn tự nhận mình không hiểu, sao phải mất thời gian?

mày phân tích cái doanh nghiệp tao nghe thử xem

Chuyển giọng nhanh đấy. Không hiệu quả.

Bạn đọc face tôi, tôi dạy con thế này: Đừng để người không biết hỏi điều con biết.

Vẫn chỉ có vậy thôi à? Không hiệu quả. Bạn thêm giúp khoảng 10 người.

Thôi tôi đi ngủ, mai các bạn đọc tiếp nhé. Các bạn chậm cả suy nghĩ và soạn văn bản. Mai thêm người nhé. Cám ơn và chúc ngủ ngon (hy vọng các bạn vẫn ngủ được).

Thiện ơi, anh thấy em đang tự làm khổ bản thâm và gđ đấy… em nên dành thời gian để suy nghĩ về bản thân, gđ, bạn bè, cv 1 cách nghiêm túc đi… a thấy tư duy của em thật sự có vấn đề ( chân thành)

Kêu phản biện trao đổi mà mình hỏi thì không phân tích xong cứ lảng sang công kích cá nhân

Sau thời gian bị khoá nick, quay lại chẳng giúp ích gì cho diễn đàn, lại hậm hực đi trả thù đời.
Hoang tưởng với mớ “kiến thức” nghĩ là cứu thế, vẫn nói lảm nhảm bú fame, gây war như cũ, đừng có mà đi cướp tiệm vàng phát cho người nghèo đấy.
Nhìn lại cái biểu đồ đã dẫn chứng đầu bài mà xem, tự đá vào ass, sao 1 năm đầu tư, cổ nào cho kết quả chiến thắng thị trường? (CEO,L14 không biết nhìn ra không?)

Cổ dỏm thua thị trường đây

4 Likes