Mời A7 trở lại luận đàm?

Chuẩn bác upbo, 7 chỉ là thằng đa cấp. Và tư cách con người thì lại đi ngược với độ tuổi. Lẽ ra lứa tuổi 5x là lứa tuổi thâm trầm, nói ít hiểu nhiều. Nhưng gã như 1 đứa trẻ trâu thiếu giáo dục. Sẵn sàng nói những điều rất thô bỉ khi ai đụng vào nồi cơm đa cấp của gã.

@Siunhanck @Vuichoigiaitri @MissXuan @ProCk … mày đìu tra lịch sử cồm men tao chưa, chưa khám ra cái gì thú vị à, dùng đíu gì nhìu níc thế :relieved:

Thị trường chứng khoán sản sinh ra những quái thai. Tài sản ko bằng người ta, mục tiêu lợi nhuận năm ko bằng người ta, kết quả kinh doanh ko bằng người ta, ra vào hợp lí ko bằng người ta. Ấy thế mà lại đòi hướng dẫn cách chọn mã đầu cơ và mã đầu tư

À đang gáy là tao chơi tn cũng dc nhưng tao lãi ác chứ gì, đâu show xem nào

@cophieu88 có thấy A7 đâu không

ae vào đây này xem Bank vs BĐS

1 Likes

Thằng đần như mày anh điều tra làm mẹ gì phí thời gian chém gió, đần có gia phả đánh chứng đu đọt theo hô hào giờ lên f ăn vạ à😕

Đầu tư thì học vĩ mô, kiến thức, kĩ thuật, chart chit, tâm lí, chiến thuật,kỉ luật…mây mây. Người ta phán thì mình chắt lọc, thu lượm. Ngu, bây giờ ngồi chửi đổng.

Phán ml gì toàn rác, bọn thu rác vào đầu đu đỉnh cả lũ

Ceo giá 100k về 7k quá dễ để TBG, kỉ luật là vậy đó. 80 % mua Ceo bây giờ đã về bờ rồi.

Hò nhau all in rồi bắt dao từ đỉnh xuống chục lần đòi có tiền tbg, tào lao

Bạn giỏi quá, thế thì bạn là đại gia thực sự trong thời kỳ tới rồi, chác TK sẽ lên nghìn tỉ đó

bô ka sao lại mang tình cảm vào xới thế này, tôn chỉ của lầu mình là miễn là có trend, đến đội lái số 1 vn mình còn úp bô mà bô ca. Em tưởng là mình không yêu cổ phiếu, miễn là nó tăng là được.
bô ka chửi a7 khác nào giống với đám đông sao.

Ko phải giàu nhưng mà phải chọn cho mình một đường để sống, ko thì nhảy cầu.

1 Likes

Nhóm cổ phiếu này vẫn chưa bao giờ hết hót nhỉ

1 Likes

Xưa khi mình nói DIG 110 tạo đỉnh, CEO 80 đỉnh thì cả đội này vào chửi không ra một gì, thế mới thấy chứng khoán khi thỏa mãn nhất sung nhất là ai cũng cầm cổ phiếu nên thiếu tính khách quan hô hào

1 Likes

Chứng khoán sinh ra trong sợ hãi, lớn lên trong nghi ngờ, tạo đỉnh khi tất cả cùng hô hào và thỏa mãn nhất

Bây giờ theo Nguyễn Cường thấy nhóm bds đã bước qua giai đoạn xấu nhất, sẽ từ từ vào nghi ngờ, phạm vi giao dịch ngày càng hẹp dần. Theo thời gian sẽ quên lãng và từ đó giá sẽ từ từ tăng trở lại
Vì thực chất: NĐT hô hào cổ phiếu chửi mình trước đây giờ họ đã ngậm ngùi bán rồi
Nên cung ngoài thị trường sẽ cạn dần

4 Likes

Magin, fonmo thì chỉ có mất xác. Lúc nào cũng tư tưởng lấy nhà người ta làm chuồng heo nhà mình thì bỏ đi mà…

Đỉnh thì ko đoán được, nhưng phải có 1 cái giá nào là rẻ để mua vào, cái giá nào là đắt để ko bao giờ đụng vào nếu hold, còn đầu cơ thì té nhanh khi rớt, con dig giá 20 đã ko nên vào rồi

Đến bác còn phải comment ở đây là biết nó vẫn hót thế nào rồi. Dù bds có tốt hay xấu, nó sẽ vẫn là mối quan tâm của nhiều người ít nhất 2 năm tới. Vn đâu có quá nhiều sự lựa chọn cho bọn em đâu?

1 Likes