Mời A7 trở lại luận đàm?

Đến bác còn phải comment ở đây là biết nó vẫn hót thế nào rồi. Dù bds có tốt hay xấu, nó sẽ vẫn là mối quan tâm của nhiều người ít nhất 2 năm tới. Vn đâu có quá nhiều sự lựa chọn cho bọn em đâu?

1 Likes

Bank và BĐS là đôi bạn thân, BĐS 3 tháng nữa tham gia lại là đẹp

Thiếu gì siêu cổ phiếu trên sàn, do cứ chăm chăm vào 1 ngành bị thổi phồng thôi

Nhóm ngành nó luân phiên nhau thôi. 10 năm nay đã thế rồi
Nhóm BDS thì năm 2021 vừa rồi, chứ trước đấy những nhóm ngành kia tăng toàn vài trăm %
Chúng ta phải biết chọn thời điểm để mua và thời điểm bán
Chứ không phải cứ hò rồi all in và mua bất chấp giá nào rồi gồng lỗ đâu ? Chứng khoán mà dễ thế chỉ có ở bẫy chuột

2 Likes

Theo em là mình lập hẳn 1 pic về thời điểm mua 1 mã nào đó là thích hợp với kỳ vọng của nó, chơi lại hội nhóm bds này bác ạ.

1 Likes

Lúc ấy cổ đông BĐS chẳng khác nào bố đời thiên hạ, mẫu hậu thiên nhiên, xem cổ đông ngành khác như cỏ rác, đặc biệt là bank. Hồi tháng 1/2022, có bác NguyenCuong247 lên topic về Bank cũng bị A7 và ae cổ đất dạp tả tơi như mớ rau ngoài chợ. Cũng đúng thôi vì cổ đất không có màu gì ngoài sắc tím, mở mắt dậy là tím, tối đi ngủ thì mong hết đêm để sáng mai lại tím, thứ ngăn cản được sức mạnh cổ đất lúc ấy chỉ có thể là T7 và CN.

Cái này ai mà chịu lắng nghe thì sẽ thấy mình từng nói nhóm BDS khi chân sóng trước đã hội BDS này về việc sóng ngành nó luân phiên
Lúc đó tất cả còn đang hô bank- chứng-thép nhưng khi tăng 3-5 lần cả rồi
Thì mình nói BDS bị hô quá mức thì cũng bị chửi
Nói chung lên này đi 1 lối khác biệt khó lắm ? Đám đông tâm lý luôn bị chi phối cảm xúc

2 Likes

nghe câu này tự nhiên nhớ tới bài này Day Dứt Nỗi Đau - Mr. Siro (Lyrics Video) - YouTube

1 Likes

chạy đi bác, đám đông nó còn hung hãn nữa đấy, giờ mới nhìn lại tên pic, em chạy đây. Bác mở píc đi em xin 3 chữ cái, lên đây xin 3 chữ cái chữ làm gì đâu, em nđt cá nhân, không hội nhóm, không lập hàng trăm níc chim mồi.

Nếu chúng ta tinh ý để ý rằng : Khi diễn đàn đội nhóm BDS hùa nhau hô hào? Thậm chí chửi trong topic của mình nhiều nhất
=> Lúc đó ĐỈNH ĐIỂM CỦA CẢM XÚC, tất cả đều cầm cổ để bán, họ sợ ai đó cảnh báo Cổ phiếu họ cầm
Nhưng bây giờ TOPIC về BDS im ắng dần, sự hot vẫn còn nhưng vãn đi rất nhiều
=> Giá đã và đang tạo đáy dần để đi vào vùng quên lãng và nghi ngờ tăng sau vài tháng tích lũy

3 Likes

hnay vni ko lên đc nữa thì potay nhé

Mấy tích xanh dạo này mở pic thiếu tương tác quá qua đây có chuyện cho vui :disappointed:

1 Likes

@taubien2015 a ôi, đệ guột của A7 vào xác nhận chắc có nhiều vụ đu đọt ntn nhờ, bác mà phủ nhận e nhổ toẹt vào, e còn lưu cái video học hành của lớp 170 củ đấy, có ông phải nộp học phí lại phải ăn quả đắng trúng đỉnh. Vậy mà thằng lâu la này nó còn đang hả hê cho cái bác tội nghiệp kia :relieved:

2 Likes

thầy tôi bán dig ceo sang drh ksb
mỏ đá 10 tỷ đô
DRH hold to 1 triệu một cổ

Cảm ơn Mr Cường góp ý.

1 Likes

bài học thầy dậy sao quên uy tín lãnh đạo là số 1 uy tín dig tôi đánh giá 0

Tiên sư mày :joy: mày bán nhà bán cửa cho vợ con ra ăn mày giờ lên đây gào mồm cái gì, cần sự thương hại à , ko đâu mày ngoi lên tao còn đạp mày xuống ấy . Đã xem lại gia phả ngu có nguồn gốc chưa

Khi nào topic này vài ngày lắng xuống, thì tự biết là chả nhiều ai cầm cổ phiếu bds vì kẹp bán cắt nhiều và chả quan tâm đến chứng cháo cổ phiếu nữa
Nên nó sẽ tạo dần đi lên bác nhỉ

1 Likes

A7 không đánh bất động sản thì đánh phân bón DCM, DPM ôm là giàu
z4027794901260_f2f0a6d00b279245233c33ddc79cd586

thầy vẫn ở đây đọc bài các cháu, DRH KSB thời đến không thể cản DRH mẹ KSB bà VLB mỏ đá 10 tỷ $ thời bom tiền auto giàu mà DRH mới là game chính bbs mua 3x đang bình quân giá