Mời bà con cô bác lên con tàu FCN cùng chúng tôi!

, ,

Chuyến tàu bắt đầu khởi hành từ ga +12 , đang dừng lại tại ga + 14 để đón các nhà đầu tư trung hạn và dài hạn !
Dự tính chuyến tàu FCN sẽ đi qua ga 25+_ vào nửa cuối năm 2022 ! và tiếp tục hành trình chinh phục các ga lớn hơn vào 2023.

• Tàu êm, không xóc, an toàn.Hưởng lợi từ đầu tư công 2 quý cuối năm, và cả vài năm tới . Quý khách sẽ không phải sợ gặp cướp dẫn tới tình trang không xuống được tàu vì thua lỗ quá nhiều, hay phải cắt đúng bẹn, liều mình nhảy xuống tàu khi đang lao với vẫn tốc = 125 km/h. sàn 10 phiên như các tàu khác do quá nhiều cướp ! xuống tàu lúc nào cũng sẽ có quà mang về dù lớn dù nhỏ !
    Kinh mời quý khách lên tàu !
8 Likes

KKKK chúc cụ may mắn, thắt dây vào nào :slight_smile:

tàu này êm lắm b ! hahaaaa

1 Likes

t2 là cơ hội lên tàu :slight_smile:

1 Likes

cứ chỉnh là lên thôi b !

1 Likes

FCN về 13.5-13.8 mới múc được

4 Likes

Về 10

Cụ chủ thớt này hô hào cho FCN mấy ngày nay rồi ! Tuy nhiên , các mã đầu tư công FCN , LCG … hay gì gì nữa mà không gặp thời cũng đi bằng nạng hết . Cụ với cụ Jean quần bò trên đúng là anh em của nhau đấy ! FCN ngày xưa tôi ăn vòng từ 20-27 còn giờ thì chưa nhìn thấy tương lai tôi chưa dám vào . Các cụ cứ đu thoải mái , khi nào gió to thì xuống tàu cho nhanh chứ không lật cả đoàn tàu đấy …hihi

Bác làm thuyền trưởng nhé :))

1 Likes

Hôm trước bác hô FCN rồi mà, chưa bán đủ vé tàu hay sao :blush:. Thứ 2 nhắm gió êm biển lặng tôi vào dí cùng bác cho vui . :handshake:

Ngu như bò: 20-27 còn ăn được huống gì 13-14?

2 Likes

dài hạn múc hết ông ạ

1 Likes

dig mới có tương lai ! đu 120 tương lai giàu sang phú quý

dig 120 còn mơ lên 500k - 1 triệu

2 Likes

anh em ta cùng thay nhau lái, ai mệt thì nghỉ . hahahaa

1 Likes

Em theo bác tới ga cuối cùng :)) dù ói cũng không xuống tàu

1 Likes

đáy ko mua chả nhẽ đỉnh mới mua, mua đc giá tốt sợ gì đâu b. chấp heetetttttttttttttttttttttttt.

2 Likes

OK bác

1 Likes

Ngon các ông âm thầm mà múc. Hô hào chi cho mệt😆. Chúc các bác lên tàu bình an đến đích ạ

hô để cho mọi người cùng giàu sang phú quý