Mời bà con cô bác lên con tàu FCN cùng chúng tôi!

, ,

Hihi , bạn vào xử J đi . J chọc giận b Cá mập kìa .

2 Likes

Tôi không có fcn nhưng tôi rất có cảm tình với bác, vì bác là người động viên anh em vào hàng cách đây hơn tháng, đúng lúc đáy.

5 Likes

Bác ấy là ng thẳng thắn

Hy vọng bác ấy tiếp tục giao lưu :)))

1 Likes

Gì căng vậy . Mới chiều giờ không lên F mà như người tối cổ vậy nè :rofl::rofl::rofl:. Thị trường xanh mà sao đầu mấy ông đỏ chét vậy :scream::scream::scream:. Giãn cơ mặt, bịt chặt cơ tim, lim dim cơ mắt mà thư giãn đi ông.
Còn tại sao tui canh Dig giá 36 là tại vì tui cắt lỗ giá 37, giờ mà mua lại giá 37 khác nào tự tát vào mặt mình . :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Lão cá sao đa sầu… đa cảm quá! Cổ ngon thấy ok thì phím cho ae; ae nào thấy không ổn thì tranh luận… chúng ta đều nhỏ lẻ hỗ trợ nhau thì quá tốt chứ có sao… thị trường có người này người kia… kệ mẹ nó đi

2 Likes

Tư tuy gà non bao giờ cũng nghĩ thế!
Tư duy Cáo già là cho dù cutloss 36 nhưng vẫn đu 39: mua trend ko mua giá!

1 Likes

Trên mạng ai nói gì cũng tin thì mới là gà non. :rofl::rofl::rofl::rofl:

Chắc mới nốc ít vại bia ăn mừng sóng lớn nên say quá, lại nhớ về người yêu cũ, sẵn dịp thằng nào chọc ghẹo là bụp nó luôn . :rofl::rofl::rofl:

Mình mời b ca mập ly caphe nhưng tải ảnh chưa được , sorry b

1 Likes

hello mọi người. cám ơn mọi người vì yêu quý tôi, fcn tôi vẫn giữ, tôi tin là nó sẽ còn tăng…

5 Likes

Ôi anh Cá Mập là Đại gia

Ngưỡng mộ quá!

tôi chỉ là cò con thôi bác à, bác nói thế mai này ngta chửi tôi lại xấu hổ ra

Bác cứ dấu AE

tôi nào giấu đâu, từ ảnh mặt, tài khoản, địa chỉ cũng show cho bao anh em biết rồi mà bác. hạt bụi trong sa mạc, mình chỉ là người bình thường thôi bác à, có gì để khoe đâu mà giấu.

Hôm qua thấy bác chửi nhau hăng quá

hahaaa chuyện hôm qua là quá khứ rồi, quên đi bác, chúc bác may mắn nhé, tôi đi cày cuốc tiếp

2 Likes

Chào bác chủ

Lại là Jean sao :rofl::rofl:

các room giờ đang hô hào thi nhau chốt lời. Tôi vẫn không chốt để coi cái gì sẽ tới, tôi không nghĩ số đông sẽ đúng !

1 Likes

có gì ngon hả ae