Mọi người suy sụp lắm rồi đúng không! cố lên ! sau nắng hạn sẽ có mưa rào thôi ! bão sắp qua rồi!

, , , ,

nếu đầu tư bđs tìm hiểu rõ về doanh nghiệp nhé bác. theo cá nhân t thì rất ổn nếu dài hạn

2 Likes

Vâng, mình thấy HDC khá ổn, bác cho mình xin ý kiến được ko ạ? Cảm ơn bác nhiều

nhiều thứ trên đời khi ai cũng nghĩ nó cùng đường thì n lại dễ thay đổi nhất đó :))

Nghĩ nhiều làm gì, khi tk đang lỗ sấp mặt.

1 Likes

Mấy cđ DIG đi đhcđ được gia đình chủ tịch mời ăn cơm tối thì khen lấy khen để; biết đâu bữa cơm tối 400k nhưng phải mua lại cp của họ gấp 3 đến 5 lần giá gốc của họ mua

1 Likes

toi ko khuyên nghị đâu nhé, vì tiền và quyết định của mọi người, giá này đầu tư dài hạn tốt, còn muốn an toàn nên tìm những cổ như NVL

1 Likes

Bác nên đổi tên nick đi. Cá mập nó bao giờ ăn chay, nó toàn ăn cá con thôi.

1 Likes

1 Likes

cũng giống người thôi bác, người ăn mặn, người ăn chay

1 Likes

Thời điểm này đang khó khăn cho các nđt, xin ae khuyên nhau cố gắng vượt qua chứ đừng hạ bệ cổ này cổ kia để rồi nhiều gia đình tan nát. Chúng ta còn con cái nên để đức cho tụi nhỏ. Đoàn kết và thân ái!

2 Likes

tôi biết là tất cả các nđt kể cả nđt lâu năm trên f247 này ko ôm cổ này cũng đang ôm cổ kia và lỗ ko nặng thì nhẹ. ko phải riêng gì ae nhỏ lẻ. nhưng do họ có kinh nghiệm rồi nên sẵn sàng đối mặt, tìm hướng xử lí và ko thể hiện ra thôi. mọi người đừng quá lo lắng ! nhất định mọi thứ sẽ ổn

1 Likes

Thị trường này người ae có cao kiến gì ko

cắt lỗ thôi bác, còn ý kiến gì nữa

cắt lỗ là còn đường sống, từ bỏ cái thị trường lừa đảo này đi thôi

A lại thấy cái thị trường này thú vị, chúng ta chưa thắng có nghĩa chúng ta còn thiếu kiến thức, nên phải học hỏi thêm

tôi mất tất cả rồi, cả tài sản 40 năm cả nhà cửa tan nát ko còn gì

kiến thức ư. tất cả là giả dối, khi mà bao tay to tay nhỏ nhắn tin cho tôi kêu phá sản r.

cả 1 đời làm lụng vất vả, mất hết

1 Likes

hồi rồi, cũng may mắn vì đoán mò trúng, mọi người yên tâm và hãy lạc quan hơn nhé ! chúc mọi người bình an

4 Likes

đoán chuẩn vc, nọ P cũng thế, trong đội lái rồi