MỘT CP60k Giá còn 6K đo hạnchế chính sách; Đã trình Quốc Hội,Chính Phủ TháoGỡ; Vị VUA Trở Lại

HUT BOT sang tháng doanh thu về tk cty chủ tịch tuồn lợi nhuận sang sân sau kiểu gì đây.?? HUT đáy sau luôn cao hơn đáy trước nó sẽ về lại đỉnh cũ keo theo thằng em dại BOT theo sóng nghành VEC

2 Likes

BOT Và HUT bết bát vi chính sách bao năm rồi… HUT lên rồi… BOT thấy lên châm bác ah…

3 Likes

thu phí bằng cơm thất thoát là đương nhiên. Thu 10 kê khai 5 6 thôi. Giờ chạy bằng công nghệ ko cần con người giờ lời lãi biết ngay. HUT BOT hết tháng lại có tinh tinh tiền về tk thông qua VEC. Trong tương lai ô tô trong dân còn tăng nữa cao tốc cũng tăng lên. Phí lại nhiều. HUT chiếm 90% kiểu gì chả lên. BOT kiểu gì chả chạy theo nói leo​:smiley::smiley:

2 Likes

Chuẩn rồi đo… Rồi Phí BOT Thai Hà vưa rồi giảm mạnh.lưu lương no tăng…

2 Likes

Cụ nhìn nhận chuẩn đó… Ai đê ý hạ tầng giao thông thi thấy CII HUT HHV BOT đã băt đầu chạy…tiền vào nhiều hơn trc… Bắt kịp thi mua dc gia rẻ

1 Likes

KSQ và PIV năm giữ cp BOT cũng đã trần 1 2 phiên…

2 Likes

Hiện tại vn ko có nhóm nghành nào dẫn dắt cả. Ae nên đi tìm thị trường ngách nhóm VEC là 1. Kể cả khối đầu tư công thì nhóm VEC vẫn là nhóm hưởng lợi lâu dài nhất.

3 Likes

BOT doanh thu trên Lưu lương xe tham gia giao thông… ngày càng tăng… Tuyến nào phát triển nhanh thi dthu càng cao…

3 Likes

Bot se bứt phá trong thời gian tới…

2 Likes

Cải thiện tài chính ổn định chính sách …cp đi lên trong vũng bùn…

2 Likes

Cái này Bot thái hà có hưởng lợi ko ae

3 Likes

T2 BOT trần k…cái nay chắc lại về tay BOT

2 Likes

Mình thấy trục ninh bình, nam định, thái hình là của nó mà

2 Likes

Thê lên vi sao KSQ và PIV năm giữ lượng lớn cp BOT hôm vừa rồi trần 2 phiên…

2 Likes

Thế mà bot vẫn bị đè

1 Likes

Chưa có quyết định j về pht giá 10 ae nhỉ

1 Likes

Đúng rồi đó bác . dè chốt chặng để nhỏ lẻ k chịu dc phọt ra… Chứ mấy ông cô đông lớn KSQ PIV năm rõ nhất…BOT làm tuyên này nữa la ôm trọn các tuyến ra vao Nam đinh Hà nam Thái Bình…

1 Likes

Chắc đang chờ vụ PPP nay …rồi phát hành riêng lẻ…tầm nay BOT la bỏ thi dơ hơi…mât công mât sức đâu tư bao tiền rồi…

1 Likes

Cầm 1 2 năm có khi lên 4 5x nhỉ ae… Chỉ sợ năm nay bc lỗ là 3 năm lỗ rồi, ko bik có ảnh hưởng gì ko

1 Likes

Bác k lo đâu… Cô đâu lớn mua luc 40 50k trăm tỷ còn k xoắn… Minh đâu tư giá 6k …lo người ta cười cho…

2 Likes