Một số kinh nghiệm rút ra khi đầu tư cổ phiếu

Facebook của bác là gì? Cho em follow và hỏi học bác với ah.

Em có gửi inbox nhờ bác chia sẻ tài liệu. Bác check giúp em với nhé. Cảm ơn bác nhiều!!

1 Likes

Chào cả nhà mình ngày mới
Chúc cả nhà mình một ngày tốt lành
Một mùa xuân rực rỡ

hình ảnh

11 Likes

Bác ơi bác cho em xin tài liệu với ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ. meocon.mtn81@gmail.com

1 Likes

bác cho mình 1 chút nhận xét về con VPG
Thank bác

Mừng bác đã trở lại
Xuân đã về
Chờ cánh én

ngành ck giảm mạnh quá liệu có hết chu kỳ ko nhì

HTP lấy dự án của thằng DRH là lạc việt -biến thành Venezia
phát triển khủng luôn-doanh thu 2 tỷ USD trong 2 năm tới
Anh cho cao kiến với anh

Chào Bác cobethichdua lâu lắm không thấy Bác lên bài. Bác vui lòng gửi cho em xin tài liệu về định giá với ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ. Email: hunganloc68@gmail.com

ông này công nhận kinh nghiệm dày dặn đấy, vì đánh toàn thua nên kinh nghiệm nhiều vl, nhưng anh em học để tránh, không phải học để làm theo.

2 Likes

CTR thì FA tốt nhưng nếu làm sao để thanh khoản cải thiện thì mới bay được. Người viết bài muốn nói tốt cho CTR mà chưa biết nhấn mạnh vào lợi thế tiềm năng TowerCo (Co trong TowerCo phải viết hoa mới đúng từ kỹ thuật). Nếu nhấn mạnh được thì nhiều người sẽ thấy CTR độc đáo.

1 Likes

Chao bác, rất cảm ơn bác về những chia sẻ bài học của bác,bác cho em xin tài liệu học về email: buison100687@gmail.com với ạ,hum nay là ngày 24/1/2022 e muốn đầu tư dài hạn bác có thể tư vấn cho e 1-2 mã để e tham khảo dc k bác, cảm ơn bác rất nhiều

1 Likes

Lâu ngày kh thấy A AN lên đàm đạo chia sẽ cho chúng sanh nhỉ…!

Cảm ơn anh !. Đi qua những ngày nắng mưa, thậm chí là giông bão mới thấy thấm all những gì anh chia sẻ " Một Số Kinh Nghiệm Rút Ra Khi Đầu Tư Cổ Phiếu". E bắt đầu đọc lại toàn bộ lần 2. E chỉ mong hữu duyên được gặp anh, và anh chỉ bảo thêm. Thanks a !.

Anh ơi!. e hỏi đây là quyển sách tên gì vậy ạ. thanks a !

Siêu cổ 2022 BCG - BCG - Cổ đông chất - DÀI HẠN Mời các bác CỔ ĐÔNG BCG tham gia nhóm để nhận những thông tin và đánh giá BCG nhé : Telegram: Join Group Chat

Lâu ko thấy anh An chém đạo lý chứng khoán, nghỉ rồi à anh?

1 Likes

Đang nghỉ giải lao

BCG - BCG - Cổ đông chất - DÀI HẠN Mời các bác CỔ ĐÔNG BCG tham gia nhóm để nhận những thông tin và đánh giá BCG nhé
BCG- QR
1111111

Bác An cho em xin tài liệu về phân tích và định giá doanh nghiệp và các tài liệu liên quan đến chứng khoán anh nhé, mail của e là:thaomy.buithi@gmail,com . Cảm ơn anh về những chia sẻ thật giá trị , chúc anh hạnh phúc và thành công hơn nữa