MSN - Đại hội trên đỉnh Sapa, liệu có đưa cổ đông lên đỉnh?

Giá 93 này mua dc nữa k chủ thớt?

MSN con hàng ngựa bà - ẻm thích phi là phi, không có dấu hiệu gì cả! tui ôm ẻm từ 87.5, hy vọng đợt này được 1 lần toả sáng ở 106. :laughing::laughing::laughing:. MSN tui ôm chưa đc 1 tháng, có ông bà độ thiệt đó mọi người.

1 Likes

Doanh thu của VinCommerce đạt xấp xỉ 1,4 tỷ USD năm 2020, tăng 30% so với cùng kỳ sau khi về tay Masan, dù cho số cửa hàng giảm đi 700. Hiệu quả của VinCommerce được cải thiện rõ rệt với EBITDA hòa vốn trong quý 4/2020 và kế hoạch dương trong năm 2021.

Tuy nhiên, SK vẫn có thể mua 16,26% cổ phần VCM với điều kiện giống như khi Masan mua công ty bán lẻ này từ Tập đoàn Vingroup (công ty sáng lập).

Con số 16,26% khiến người ta nhớ lại khoản đầu tư cách đây hơn một năm rưỡi. GIC – quỹ đầu tư thuộc chính phủ Singapore rót 500 triệu USD vào VCM, sau đó ghi nhận sở hữu 16,26% công ty này. Nếu toàn bộ giao dịch là đầu tư vốn cổ phần, định giá VCM sau khoản đầu tư là 3,08 tỷ USD, trước khoản đầu tư là 2,58 tỷ USD.

MSN vậy mình mua FPT lại ngon hơn nhiều

kinh tế số, giá dao động khung này mua FPT sướng hơn k ad? AD viết bài về FPT đi

1 Likes

FPT em có sẵn mà bác

lên nhiều quá rồi còn vào được k chủ thớt?

2 Likes

CMSN2012: Ngày ĐKCC thực hiện quyền do đáo hạn Chứng quyền CMSN2012

(07-04-2021 18:06)

Sở Giao dịch Chứng khoán TP.HCM thông báo về ngày đăng ký cuối cùng để thực hiện quyền do đáo hạn Chứng quyền MSN/VCSC/M/Au/T/A1 (mã CK: CMSN2012) do Công ty Cổ phần Chứng khoán Bản Việt phát hành như sau:

Các tập tin đính kèm

20210407_20210407 - CMSN2012 - TB ngay DKCC thuc hien quyen do dao han.pdf

2 Likes

nay tây vẫn gom MSN giá đỏ bình thường! nhỏ lẻ mình chốt lãi dữ dằn luôn!

1 Likes

MSN breakout chỉ sau VIC mà nhìn ngán ngẩm thật. Các bác có biết gì thêm về quý I k

1 Likes

lên 100 k ad

1 Likes

Viết mấy bài vầy nè, hay và đầu tư thực sự. Thank ad, hôm nay gí MP tôi đã lên tàu quanh 94

1 Likes

kéo lên trần ghê nhỉ

Chậm lại quanh 99, bật qua 100. Phía trước là bầu trời

1 Likes

Chia cho em ít bác ơi, 100.7 rồi kìa

MSN đoạn này ai cầm thì ấm

5 Likes

MSN vùng này mình có hàng thì cứ giữ phải k chủ thớt? Mình view 120 ngắn hạn ạ, cho mình t với

Lúc này mà còn chưa có MSN trong TK là có lỗi với gia đình :))) Phở MSN nc tương tương ớt ăn ngon mỗi ngày mà, why don’t we invest in MSN !?

Bạn định nghĩa hàng lõm là như nào? Nguyên tập đoàn ng ta làm ăn lead ngành của VN tình hình hoạt động minh bạch mà bạn bảo lõm vậy