MSN - Đại hội trên đỉnh Sapa, liệu có đưa cổ đông lên đỉnh?

kéo lên trần ghê nhỉ

Chậm lại quanh 99, bật qua 100. Phía trước là bầu trời

1 Likes

Chia cho em ít bác ơi, 100.7 rồi kìa

MSN đoạn này ai cầm thì ấm

5 Likes

MSN vùng này mình có hàng thì cứ giữ phải k chủ thớt? Mình view 120 ngắn hạn ạ, cho mình t với

Lúc này mà còn chưa có MSN trong TK là có lỗi với gia đình :))) Phở MSN nc tương tương ớt ăn ngon mỗi ngày mà, why don’t we invest in MSN !?

Bạn định nghĩa hàng lõm là như nào? Nguyên tập đoàn ng ta làm ăn lead ngành của VN tình hình hoạt động minh bạch mà bạn bảo lõm vậy

Theo đó, Masan dự kiến phát hành tối đa hơn 5,78 triệu cổ phiếu ESOP với giá phát hành 10.000 đồng/cổ phiếu. Đối tượng phát hành là nhân viên công ty, các công ty con, công ty liên kết có thành tích nổi bật, đóng góp đặc biệt vào hoạt động sản xuất của công ty, đem lại giá trị tăng trưởng về mặt dài hạn.

Tím luôn, thở được rồi

Nhịp backtest cần thiết cho 1 quá trình tăng bền hơn

Cuối tuần ra tin MSn bán TCX chắc chạy vù nhỉ

MSN toàn táng trộm ATC thế này. Kinh dị quá

Tập đoàn Masan đang làm việc với các bên tư vấn để đưa ra quyết định đầu tư với mảng thức ăn chăn nuôi, trong đó có Masan MeatLife đã niêm yết, theo các nguồn thạo tin. Masan đang tìm kiếm một thương vụ giá trị có thể lên tới 1 tỷ USD.

Masan còn cân nhắc lựa chọn chào bán cổ phiếu lần đầu ra công chúng cho mảng thức ăn chăn nuôi, một nguồn tin nói. Đội ngũ lãnh đạo tập đoàn cho rằng Masan MeatLife đang bị thị trường định giá thấp.

Tím

1 Likes

ổn ah em

3 Likes

image

3 Likes

MSN năm nay có nhiều deal MA rất thú vị

4 Likes

https://vnexpress.net/alibaba-rot-tien-vao-cong-ty-con-cua-masan-group-4279875.html