Mùa 1 - Anh hùng thầm lặng nhất mùa thu?

Xin phép mod và diễn đàn @Suzy

Mở đầu nên mình sẽ chọn trước. Mọi người vote nhé .Mùa tiếp theo mình sẽ nhờ mọi người đề cử sau đó mọi người cùng bình chọn. Mục đích vui vẻ và có ích. Có ích thì nhiều, trong đó xây dựng cộng đồng tốt hơn, ai có giải thưởng thì có thể dùng cho bản thân hoặc cho cộng đồng…

Giải thưởng mỗi mùa 500k-1000k tuỳ theo số lượng Vote. 50 người đồng ý sẽ có giải thưởng 500k. 100 người trở lên đồng ý sẽ có giải thưởng 1000k. Dưới 50 người vote thì mình vẫn làm việc mình làm và không ai được nhận giải.

Giải thưởng mình sẽ inbox, nếu không nhận mình sẽ đóng góp vào quỹ xã hội và công bố nộp vào quỹ nào.

Mình chọn @Vice

Thời gian vote đến hết 20/10

38 Likes

chúc mừng nhà mới của anh. thật ý nghĩa ạ

3 Likes

Vote đi, yes or no

2 Likes

Em đồng ý chọn @Vice. Biết @Vice vì ngày xưa Vice hay nói chuyện với người em theo đuôi cũ là @Hieu_lvter, biết Vice nhiều hơn nữa vì Vice hay “truy” đến cùng những lộng ngôn trên F. Những lúc êm đềm thì ít thấy Vice.

5 Likes

Ối dồi ôi, e ko dám đâu bác ơi, mạn phép ko dám nhận những lời khen ngợi đâu bác ạ, còn giải thưởng hay bất cứ thứ gì e ghi nhận tình cảm của bác thôi chứ e ko dám nhận, cảm ơn bác nhé :grinning:

4 Likes

Anh thiếu thời gian bình chọn kìa!

3 Likes

Em không nhận thì có quyền chỉ định làm việc nghĩa nào đó, như đóng vào quỹ người nghèo, vắc xin, trái tim cho em,…

5 Likes

Em đồng ý chọn @vice. 1 vote ạ.

3 Likes

@Suzy cho anh xin ý kiến

2 Likes

Suzy cũng vote cho bạn @Vice bác @Bach_nam nhé :sweat_smile: Mod có dc tính x2 vote so vs các member ko bác nhỉ :rofl:
Anw, cám ơn bác Bachnam tạo phong trào cho anh em nhé, topic thú vị và có ý nghĩa ạ :heart:

11 Likes

Tức là A Nam đề cử sau đó A Nam trao giải ạ?

2 Likes

Nhất trí với em. Sẽ tính nhân triple cho mod khi vote. 3 chân mới vững, thể hiện sự đoàn kết, đồng lòng.

7 Likes

Mùa đầu nên anh tự chọn. Em ngắm mùa 2 - anh hùng mùa đông đi. Em vote đi.

4 Likes

Em xin vote cho bác @Bach_nam ạ.

5 Likes

Đề xuất x2 mà được x3 luôn :joy: cám ơn bác nhé! Bạn @Vice nhận 3 votes từ Mod nhé :))

5 Likes

Cảm ơn cụ Suzy, cụ quá lời rồi :stuck_out_tongue:

6 Likes

He. E theo Anh. Ô. Nhưng mà có đc vote cho Anh ko.

3 Likes

Hic, vote cho Vice chứ. Anh chủ trì chủ chi mà

5 Likes

Vote @vice.

3 Likes

Vote @vice.

3 Likes