MUA hay BÁN nếu FED tăng lãi suất 1%?

Vậy là thế giới đói khát.

1 Likes

Mỹ nó tăng 1% thì nó đồng ý suy thoái, thế thì làm đại ca thế nào dc. In cho lắm đợt dịch rồi giờ thu về. Bảo sao Các nước khác muốn có thêm đồng tiền thanh toán, phụ thuộc vào một đồng tiền cả đám chết theo.

1 Likes

Kịch bản giả định là nó tăng 1% thì bạn có bỏ ck không? Mua hay Bán?

1 Likes

Em giá vốn thấp nên kệ mẹ đời trôi dạt rồi. Giờ như … xem tát ao thôi. Cá to cá nhỏ nhảy. Kệ

1 Likes

Mua hai hnay đủ rồi bạn 8 ơi. Mai quyết phen này, bắn địch:)))

1 Likes

Hiện tại là Hold!
Nếu còn tiền thì sẽ MUA

1 Likes

Các group vài k members trên các tele đều sợ lãi suất tăng 1% lắm, nên admin báo bán cách đây vài phiên. AE Cơ bản ae đang full cash chờ phiên mai ra tin lãi 1% vào nhặt dép. Cụ lại nhặt sớm thế.

Đội T+ ăn sổi nó mới sợ, tôi thấy bình thường, cẩm cổ cả năm xem nó lên xuống, vui vãi nhái. Múc thêm 2 hôm nay rồi, một xanh cỏ hai đỏ ngực. Hãy tin vào 3L.

0.75 hay 1 đều mua từ phiên hnay, cơ bản Vni đã phản ánh vụ tăng ls rồi. Mai xanh đẹp thôi :smiley:

Tks.

1 Likes

FED | DJI | VNI
+125 | +300 | +8
+100 | +420 | +12
+75 | +650 | +18
+50 | +800 | +26
Lạm phát tạo đỉnh, lãi suất tương lai giảm dần biên độ, chứng khoán tạo đáy.
MUA, từ đây đến cuối năm chẳng còn gì xấu hơn nữa, phe mua hết sợ hãi, phe bán đã cạn hàng.

2 Likes

Từ đây đến cuối năm xuống tiền dần dần. Một phần đã cut loss đầu tháng vì sợ, một phần vẫn để tiền mặt, gom góp làm lại

giảm mạnh múc 25%

vậy là bạn cũng đang full cash hả

Không bạn.

vậy thì 100 hay 75 có gì khác nhau đâu :laughing:

Mua nhé. Giảm đến mức nào đó thì sẽ phải tăng và bây giờ chính là lúc cần mua chứ không phải đợi tăng mới mua. Quan trọng là chọn doanh nghiệp nào tốt, định giá rẻ

Bạn chưa cho ý kiến là MUA hay BÁN nếu FED
tăng 1%?

Câu tl của bạn là ý kiến của tôi

thực tế nếu không có hạt nhân dính mõm thì bao nhiêu cũng chả quan tâm lắm

1 Likes