Mười điểm cộng ... test!

Ngọt mật.
Thuần kỹ thuật + nến mập : tăng tốt đó.

1 Likes

Mốc HT nến 1355,4 : ngó Ok rồi đóa.

Hose vẫn còn thấy “nhiễu”. Mức GT khớp 3,17 k tỉ … “đứng” lâu giống ngta mua vịt quay Hùng Trang ( QL 50 hướng về Khu TDTT Thành Long nhé, cúng mùng 5.5) sớm này.

High đã thấy > 136x điểm!

4.253 tỉ; số vừa nhảy … lò cò vào bảng điện.

10h : Hose báo khớp 5,2 k tỉ. Tình trạng nhiễu … giảm rõ.

Index run lắc song vẫn chỉ test GAP up … sáng này. DK nay Ok với giá dầu > 7x USD/thùng…

ông admin nào khóa mõm thg này cái spam lắm vãi

1 Likes

NaK tui vừa tăng bạn 1 tim iu đóa!

• Mười lăm năm nay NaK tui làm công việc này / chat + reply, thì bạn là người thứ mười hơn có í phàn nàn, ko vui vẻ đó …
    Nói ra con số … mười í là so với con số ngừ đọc NaK tui vẫn là tỉ lệ nhỏ xíu xiu.
1 Likes

Cửa test 1370p sáng …
Có thể thấy cuối sáng. Hoặc sang chiều …

• Ông Park là bậc thày lắm chiêu. Ko phải ông ko biết 2 thẻ là lên khán đài ngồi. Mà chỉ là ông ấy … lên đấy : thua thì nói vì tôi ko được quyền chỉ đạo. Còn thắng thì … thiên hạ nói ông ko cần chỉ đạo ha!

Vẫn cổ CK : số 1 @Anhcampuchia nhỉ!

1 Likes

Mấy cổ ck nhỏ nhỏ xinh xinh đang tăng tốt bác NaK ợ :innocent:

Chơi núp lùm hả. Ko thấy trên list cứ tưởng ông lại về bển lo dọn nhà bè Tonglesap rồi chứ!

• Ck ko có phân biệt cổ nhỏ cổ to. Cổ tốt là cổ ta nắm giữ, tăng giá mạnh. Cổ ko tốt là cổ tăng giá mà ta ko nắm giữ … hay có phần.
1 Likes

Nhờ núp mới còn tồn tại đến bây giờ đó :rofl:

1 Likes

HCM ce đó!

Chuyện này thì ko cần NaK hô mới … có. Mà dự báo đôi khi phải nói trước khi nó CE. Còn khi nó đã CE rồi thì ko cần ai … đó nói/phát nhá.

• Hose khớp 12,6 k tỉ đồng.

Bài đăng không qua kiểm duyệt hay sao nhỉ?

1 Likes

Kiểm duyệt thì HCM Ce hay ko Ce.
Thực thì ngừ đọc “thả tim” tăng : sự kiểm duyệt tuyệt vời nhất.

• Phải thế ko Admin.

Ra anh bạn nỳ sợ ngta (chém) GIÓ.

1 Likes

Có lẽ ko cần nói gì thêm.

TTO : Chủ tịch UBND TP.HCM Nguyễn Thành Phong quyết định tiếp tục giãn cách xã hội toàn TP.HCM theo chỉ thị 15 thêm 2 tuần.

• Hai tuần là 14 ngày. TT CK tăng nữa rồi ( bị ko biết mần ăn gì khác ha!).

Box chat : lo ngại cổ NH tăng bị BÁN giảm.
Thực thì giá tốt bán ngta … ra tay là bình thường.
Cái ko bình thường hay chta nên NGHĨ ( 2-3 lần sâu nhé) : ko bình thường, bởi time này bảng hay đơ lệnh nghẽn …
Vậy là biết TT hay giá cổ NH : sẽ thế nào thế nào rồi.

• Hose khớp > 22k tỉ đồng.

Vô đây chém gió là chính mờ :grin:

Bài này của hum qua. Và nó … cũ nha bồ.