⚛️ Nàng yêu hoa tím

Cách bác nói giống vũ điệu nổi tiếng của Micheal Jackson, nhảy thì giống đi tới mà thật ra là lùi.

3 Likes

Cái hình này thì thứ Hai tím, thứ Ba nâu dần và thứ Tư em thấy xa xăm lắm.

6 Likes

:sweat_smile:
A hơi bất ngờ
Lâu ko gặp
Võ công em lên quá

4 Likes

Anh quá khen rồi. Hì…
Em luyện mấy chiêu võ biền để đi theo sư phụ sơn đông mãi võ kiếm cơm qua ngày. Sao mà bằng các chú các bác, các anh các chị có tông đồ môn phái được ạ.
Lúc trước thấy anh vắng bóng hơi lâu. Rồi đột nhiên quay lại và thấy lợi hại hơn xưa luôn. Anh đi tu nghiệp à?

6 Likes

VIX của em vừa rồi tăng tốt quá nhỉ

2 Likes

Dạ là kế hoạch tăng vốn gấp đôi nhưng bán 15k chát quá! Em sợ sẽ thất bại trong giai đoạn nhạy cảm này. Tốc độ in giấy của mấy CTY CK giờ nhanh hơn cả tên lửa hành trình Tomahawk nữa. Hệ quả của việc này sẽ vô cùng kinh khủng khi vào downtrend. Em thấy lo cho ngày sau hơn là mừng cho hôm nay.

8 Likes

Ko sao đâu về lâu dài Ck Việt Nam!
Phải 2500 đ
Đi trước đón đầu là tốt mà em

4 Likes

Dạ. Phải 10tr TK CK trở lên thì mới gánh nổi.
Em kỳ vọng trong 3 năm nữa đạt con số này.

4 Likes

Chắc luôn
Hội nhập là phải vậy

3 Likes

Em chào cả nhà để đi ngủ. Chúc mọi người ngủ ngon. Sáng mai em sẽ có nhận định đôi điều về VNI và một số cổ đặc biệt quan tâm như GEX, HAG, KBC…

13 Likes

Hónng nha chị Tr

2 Likes

Em chào buổi sáng cả nhà,
Về thế giới, căng thẳng Nga Mỹ vẫn chưa có ai kê thang cho hai anh lớn léo xuống nên ảnh hưởng nhiều đến tình hình tài chính toàn cầu. Hầu hết các chỉ số lớn đều giảm từ 1-2%.
Về VNI, mặc dù tuần đầu tiên sau Tết đã diễn biến rất tích cực với việc đóng cửa trên 1,500 điểm nhưng dấu hiệu điều chỉnh đã thấy rõ từ phiên cuối tuần với những áp lực cực lớn từ thế giới. Do đó, tuần này sẽ là một tuần thử thách ngưỡng chịu đựng 1,500 điểm của VNI. Trong khi kịch bản tích cực thì VNI sẽ retest thành công 1,500 điểm và đóng tuần với hơn 1,520 điểm thì chiều hướng ngược lại hy vọng VNI không thủng 1,430 điểm cho lần điều chỉnh này. Em hy vọng sẽ rơi vào kịch bản đầu tiên.
Về chi tiết, em dành sự quan tâm đặc biệt cho một số cổ phiếu như khu CN với những lợi thế nhất định. KBC sẽ là một lựa chọn tốt cho mọi người nếu VNI rơi vào kịch bản 2 với giá mua xung quanh 50±2.

• Bên cạnh đó, HAG đang bị Media dập tả tơi sẽ có những phiên giao dịch rất đau tim. Người mạo hiểm có thể xem xét mua quanh vùng 11±0.2 nếu không bị đánh sàn một cách dã man (kiểu như dư bán sàn chục triệu).
  • Đặc biệt, em đang quan sát chặt chẽ GEX với những kỳ vọng cho tương lai. Vùng 33-35 vẫn đang là ngưỡng hỗ trợ lớn để mọi người xem xét nhập hàng hoặc TB giá.
    Chúc mọi người thành công.
13 Likes

ccảm ơn nhận định của T. chúc T tuần đầu tư thắng lợi

1 Likes

HAG đang rơi vào kịch bản xấu rồi.

4 Likes

Chiều nay anh sơn vn30 màu tím hết nhé người đẹp.

2 Likes

Anh hứa rồi đó nha.

5 Likes

Trong dòng chứng, APS là một ẩn số thú vị. Em cũng đang quan sát.

6 Likes

Hứa./
Tin anh đi :star_struck:

2 Likes

:sweat_smile:

3 Likes

GEX đi anh!
Không thủng ba mươi sáu
Thứ Sáu về bốn mươi.

6 Likes