⚛️ Nàng yêu hoa tím

Có khi nào?
Lái vịt đánh để cho Tây bán rút tiền về cũng ko bán được giá cao. :weary: :weary: :weary:

1 Likes

Mai để em làm lại nhà, Ok chứ

1 Likes

Ai cũng biết mai phải tăng rồi bác. Nhưng tăng xong rồi giảm rồi tăng hay tăng xong giảm luôn mới là mối quan tâm của nhiều người.

5 Likes

Thế là em ơi, rụng bông hoa gạo. Đùa thôi, view đợt này thủng 1000 ko em

1 Likes

Nếu nó chưa tạo đỉnh thì đời còn chưa biết đi về đâu :grinning:

4 Likes

Đợi dxy nó confirm tụt quần kia thì múc ăn T+ chứ còn j nữa, media vịt nó hô giảm nữa thì càng tự tin

1 Likes

Lý thuyết Dow nói rằng đồ thị giá cổ phiếu ko đi theo một đường thẳng mà sẽ đan xen tăng/giảm/giảm/tăng/tăng… búa xua, nhưng về đại cục sẽ hình thành mô hình uptrend hoặc dowtrend hoặc sideway nên bác hỏi vậy em chịu ko trả lời đc.
Nhưng có 1 gợi ý là trên face anh cà vạt tím ngụ ý VNI đang đi vào mô hình cốc tay cầm, chắc nay mai xuất hiện cái quai nên em hoàn toàn lạc quan
Bác cũng đang rất lạc quan chứ

1 Likes

Hôm nay tỷ lệ tiền mặt của em chỉ còn có 10% thôi. Mai các anh đạp phát về đồ đồng thì em sẽ đầu quân cho đội Cameroon luôn.

8 Likes

Theo quan điểm tâm linh, tâm lý, tâm sự, tâm tình, tâm ma…các loại tâm thì mai thủng 1,159 kèm thanh khoản 20k tỷ thì thủng các loại hỗ trợ, 1000! chẳng là gì.
Ngược lại, mai lên 1,190 kèm thanh khoản thấp dưới 15k thì cuối tuần lấy lại mốc 1,200.
Nếu không rơi vào 2 kịch bản này thì side way trong khung 1,160-1,180 chờ tin chấn động đậy.

9 Likes

Em thì hôm nay đã full cỗ rồi, mai các anh đạp tiếp là xác nhận ra đảo ở

1 Likes

Em thì cơ bản bây giờ ngồi yên chịu trận, các anh thích vả hay đấm tùy ý , em theo nhận định của bác huyen141292 phải thứ 6 này mới khai đao

1 Likes

Bác này nói lúc đầu em còn thấy thú vị nhưng càng về sao càng thấy kỳ kỳ. Nói chung nói không đúng thì đều có lý do và sẽ nói tiếp cho đến khi đúng thì thôi. Em không thấy gì hay nữa nên không follow.

6 Likes

Em lại rất thích bác ấy, theo bác ấy em đã thoát đc đổ Xăng giá cao mà mai kia có cơ hội đổ xăng đầy bình giá sell off, hì

2 Likes

Chúc mừng bác.
Em vẫn đang sống bằng dầu.

5 Likes

Tin hot: Vào lúc 6:15 sáng 27/9 theo giờ Việt Nam, tàu vũ trụ không người lái DART của NASA đã xiên trúng tiểu hành tinh Dimorphos. Phải thời gian nữa mới biết quỹ đạo của Dimo thay đổi ra sao nhưng trước mắt nó tạo hứng khởi cho cổ phiếu công nghệ để cứu đà rơi CK Mỹ, em thay đổi kế hoạch khai đao vào sáng nay

1 Likes

đợt này mình có suy nghĩ là VNI phải nhúng xuống 114x lận, có thể một vài phiên tới. Sau đó hồi, và hồi đến đâu thì …chưa biết

2 Likes

Hi cả nhà,
Chiến lược của em hôm nay: cơ cấu danh mục với những cổ yếu.
Những bác đã quá nản với chứng khoán thì thấy xanh đậm, bán bớt cổ phiếu ra và nằm yên.
Chúc thắng lợi.

8 Likes

Nhà cháu cũng có bài này.
Khi thị trường xấu, các mã đểu giảm hoặc nằm sàn…cơ cấu lại danh mục. Bán con yếu, múc vào con khỏe hơn, có khả năng hồi nhanh hơn.

Chúc bác Trinh ngày mới vui vẻ

2 Likes

Mọi người còn sống ổn cả chứ ??? … Đừng bán nha…

4 Likes

Cả nhà cẩn trọng. Cơ cấu danh mục, không mua mới. Chờ tín hiệu rõ ràng.
Thị trường đang chênh vênh lắm. Chỉ cần một mồi lửa nhỏ là sẽ cháy khét lẹt cả 3 sàn.

11 Likes