⚛️ Nàng yêu hoa tím

Em nhớ mình nghỉ Lễ có 1 ngày mà có gì nghiêm trọng đâu các bác rút tiền hết vậy?

4 Likes

Đi sắm tết sớm hết rồi bác :))

1 Likes

Thế thì nhả VCG ra cho em khớp đi.

2 Likes

Giữ chặt lắm bác ơi :rofl::rofl:

2 Likes

Mới nói thôi là các cụ tranh thủ dưới 17 quét sạch rồi.

3 Likes

Ae vào tám là nó đập đá ngay

2 Likes

Hôm nay không vượt 17.5 là em táng đó. Liệu hồn!

3 Likes

Các a cứ chơi nhấp nhả nhấp nhả làm dân đen mệt tim quá :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

DCM ra tin chia cổ tức 25% thì lên lun đi e ơi​:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

Hy vọng vậy ạ.
DPM chốt 70% vẫn thảm đó bác.

Đa số người chơi chứng khoán của VN mình mua cổ phiếu cho tương lai thì ít mà đầu cơ kiếm lời trong ngắn hạn thì nhiều.

• Nghịch lý là trong 100 người đầu cơ thì có 5 người ăn được rất nhiều tiền của…95 người còn lại. (Điều này nhiều người ở đây đã có kinh nghiệm)
  • Trong khi đó, trong 10 người chọn đầu tư giá trị vào doanh nghiệp tốt như DPM, như ASM, như HPG, như VNM…thì có 5 người kiếm được tiền từ doanh nghiệp và 5 người còn lại thì kiếm được nhiều tiền từ… những người đầu cơ. (Điều này thì chẳng ai nói ra bao giờ nên không ai biết. Em là em đoán bừa thôi).
6 Likes

Hôm qua em đánh giá sai về PVS rồi nhưng em vẫn âm thầm quay lại với em nó trong vùng giá từ 21-22. Đây là mã đầu cơ cho những ngày sôi động về dự án Lô B Ô Môn sắp tới. Mọi người thích cứ mua dần, càng rẻ càng tốt. Không mua một lần hết tiền nha mọi người. (Nhắc câu này lần thứ 68 rồi)

8 Likes

Ngoài PVS chiều nay sẽ có mức tăng vừa đẹp (có thể là >=22.5) thì những con liên quan đến xây dựng, đầu tư công, đá cát gì gì đó…chiều nay cũng thay áo tím, thắt nơ tím trên đầu. Riêng quần thì có em mặc quần xanh lá, có em quần đỏ nhưng chưa thấy em nào xanh lơ cả.

5 Likes

Vượt 17.5 nào ko là bị ăn táng bởi bác chủ đó

1 Likes

VCG đang chơi 5, 10, 15, 20 đó bác.

4 Likes

Xong việc.

4 Likes

Nó đếm tới 50 rồi hả bác :face_holding_back_tears:

3 Likes

Hehe…

5 Likes

Đếm tới 80 rồi nghỉ là vừa

3 Likes

T ơiiii, e bán 1 ít non mất r, quay ra gần tím, ôi, ai khóc nỗi đau này… :joy: :joy:

3 Likes

Chốt lời không bao giờ sai cả. Hehe…

5 Likes