⚛️ Nàng yêu hoa tím

Con nào cũng ngon cả em ạ. Nhưng ngon nhất là lúc trong trứng nước :joy::joy::joy:

2 Likes

A chưa. Nhịp này a nghĩ ASM phải CE cái nữa :rofl:.

2 Likes

Chào buổi sáng cả nhà,
Chúc mừng mọi người đã có phiên giao dịch đầu tiên rất thành công của năm 2023.
Phiên thứ hai hôm nay sẽ có nhiều thách thức hơn cho những người cầm cổ. Phe cầm tiền đang hết sức sốt ruột và dùng tất cả sức lực để hù dọa, để khủng bố, để xao động những người cầm cổ. Điều đó càng có cơ sở hơn với dòng dầu khí khi đêm qua giá dầu rớt nhẹ nhàng 4%…:face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:
Em vẫn miệt mài mua thêm PVS vùng giá thấp 21-22, mặc kệ thiên hạ nói gì. Vì sao ư? Mùa báo cáo này, PVS sẽ có một kết cục rất đẹp với việc vượt 130% doanh thu, 120% lợi nhuận và khối tiền/tương đương tiền lên đến gần 10,000 tỷ thì giá trị sổ sách của PVS không dưới 27. Đối với họ dầu khí, giao dịch có P/B < 1 đã là một sự hấp dẫn rồi, riêng PVS lại có mức 0.8.
Ngoài ra, những điều thú vị về dự án điện khí lô B Ô Môn vẫn là con bài tẩy chưa lật của PVS. Chờ đợi nó luôn là sự hấp dẫn không thể cưỡng lại được. Chẹp…chẹp…

13 Likes

E bắt nó đoạn 26/12 rồi chị :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Chẹp chẹp chảy nước miếng. :money_mouth_face: :money_mouth_face:

2 Likes

Từ trước đến giờ em biết chị chỉ chuyên đánh 1 con hàng ĐTC rồi đấy. Mới 20 phút mà đã trần cứng :grinning:

4 Likes

Hoa hậu của anh lại khoe sắc kìa. Qua có tín hiệu vượt mệnh

2 Likes

Phải giữ được sự tỉnh táo nha cả nhà. Tuân thủ kỷ luật!

5 Likes

DCM vượt 28 nhẹ nhàng như cung đàn trên sông lạnh.

6 Likes

Nếu…em nói nếu…
…đánh giá khả năng DCM không vượt nổi 28 cuối phiên thì lái kéo lên 28 là canh hoặc chốt nếu mua được vùng giá dưới 26 hoặc cắt nếu mua trên 29. Em trân trọng nhắc nhở điều này.
Việc đánh giá đúng sai tùy vào năng lực của từng người.

10 Likes

Ai phân vân thì cứ đem 1/2 lượng CP ra bán. Bao đúng!

6 Likes

Có ai muốn em đánh giá thế nào về VCG không ạ? Em thấy mọi người ít quan tâm nên em hạn chế nói.

10 Likes

Em nhắc các bác cầm IDC: vùng 36 sẽ khó đó. Hôm nay có lúc lên mạnh hơn 35 rồi.

7 Likes

Đẳng thức:
Giá tăng + KL tăng = hold to die.
Khi một trong 2 số hạng của phép toán trên đảo chiều => sell by MP.

Em nhắc vậy thôi. Không nói thêm nữa để thể hiện sự tôn trọng cho những người cầm nhịp.

7 Likes

Em thích nói về PVS hôm nay. Em vẫn còn lệnh mua chờ phía dưới.

4 Likes

có e chị ơi :)) htrc bán 1 ít hàng nhập giá rẻ, e còn 1 ít hàng nhập giá hơi cao nữa :joy: :cold_face:

2 Likes

Xem lại đoạn trên chị có nói rồi.

1 Likes

Chuẩn không chỉnh được chút nào hết anh ơi!
Hôm nay đầu phiên bán giả lệnh 21.8 rồi sau đó lình xình và… vèo lên 23.5 luôn. Hôm nay vượt 24 nổi không ảnh? Thấy con beta cao là PVC trần cứng.

5 Likes

Kiểm chứng HAG hôm nay.

4 Likes

Phiên chiều sẽ có đỏ.

5 Likes