Nếu VNindex tạo đáy tại 1230 (-20 điểm) thì nhịp hồi này dự đoán sẽ là 1345 hoặc 1425

, , , , , , , , ,

Nếu VNindex tạo đáy tại 1230 (-20 điểm) thì nhịp hồi này dự đoán sẽ là 1345 hoặc 1425

Có thể nói giai đoạn này là thời điểm khó khăn nhất không chỉ với F0, quỹ, NĐT chuyên nghiệp, khi bất cứ ai tham gia giai đoạn vừa qua ít nhiều bị kẹp CP thua lỗ. Chỉ hơn nhau khâu quản trị rủi ro và tầm nhìn dài hạn.
Không có gì tăng mãi và cũng không có gì giảm mãi. Bản chất của sóng là vận động theo zigzag. Nếu VNindex tạo đáy tại 1230 (-20 điểm) thì nhịp hồi này dự đoán sẽ là 1345 or 1425. Tận dụng những nhịp hồi AE thoát bớt đặc biệt là tiền vay margin. Chờ VN cân bằng về dòng tiền, tâm lý tại 123x múc đáy cho sóng lớn 1725.

Lưu ý: AE nào có ý định nhảy cầu thì chọn chỗ nước nông và gần ngôi nhà 2 cô gái này sinh sống nhé

14 Likes

Là cụ Hermes bên F cũ đây mà, welcome cụ
Đồng quan điểm vs cụ. đáy W ngắn hạn rồi
:grinning:

3 Likes

Đúng rồi bác, bên đó post cái hình giống như trong bài mà nó khóa nick của mình :frowning:

6 Likes

Tài khoản ai cùng đỏ hoe đỏ hoét, stress nặng muốn lên F tâm sự cùng ae cũng nơm nớp sợ ban nick :joy: loạn lạc thật cụ ah ^^

1 Likes

Như trong hình thì ae nhảy vội luôn ấy bác ạ : ))))

1 Likes

đoạn này từ quỹ lớn, nhỏ, NĐT kinh nghiệm hay F0 nếu tham gia TT ai cũng kẹp và lỗ cả. Giờ canh nhịp hồi hạ hết margin và chuyên sáng trạng thái dài hạn, kiểu gì cuối năm chẳng kéo lên 16xx :slight_smile:

5 Likes

Xem hình của cụ e thấy dễ thở hơn nhiều rồi :rofl:
Many thanks.

1 Likes

Bây h hảo thủ f kia sang F247 nhiều quá ta.

2 Likes

Đang kêu ông bạn Ku Tom qua bên này cho vui :slight_smile:

3 Likes

tiền thịt thì có nên hồi hạ bớt k bác, hay cứ quảng đó chờ VN về 16xx ạ, em f0 nên cũng k biết hạ rồi mua khi nào cho hợp lý

Sang đây sinh hoạt đi anh Mét

2 Likes

Lên trên này úp hình vậy xả stress nhé cụ :innocent:

7 Likes

Cao thủ xuất hiện! :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Bên này trừ chửi nhau căng quá hay là lập room thu phí thì bị cấm chứ còn lại thoải mái hơn bên kia cụ ạ :grin:

1 Likes

nếu tiền thịt mà bác không đu đỉnh. VD shs bác ko mua trên 30 mà chỉ mua dưới 25 thì ko cần cắt. Cứ để đó sẽ ổn hơn. Nếu có thể bác canh nhịp chỉnh mua bình quân thêm.

1 Likes

uh, bên F31 9 tào lao quá, rất coi thường thành viên. Họ khóa nick bất cứ lúc nào họ muốn

3 Likes

Eo căm bác Hơ. Sang 247 hay hơn, văn minh hơn

2 Likes

chuẩn bác :slight_smile:

1 Likes

VN giữ được mốc ht nhẹ 1275 khả năng chiều đóng cửa tích cực quanh 1305

3 Likes

Chào cụ, có theo dõi cụ vài pic bên f31 , chào mừng cụ đến với diễn đàn