Ngày đặc biệt 11/11, mua HPG giá đặc biệt 12.12 (khớp nhiêu khớp). Sau 13 ngày 13 giờ sẽ bán kiếm lời 14.14%

ATC đang có vẻ muốn Kill Dragon rồi. Nát!

2 Likes

Thứ 2 VNI có 20% khả năng giữ được điểm tham chiếu, 10% khả năng tăng điểm nhẹ, 70% là cắm đầu từ 10-30 điểm.
P/s : Góc nhìn theo chart hôm nay, nếu 2 ngày cuối tuần có tin xấu nữa thì xác định 100% cắm mỏ.

2 Likes

Tôi dự đoán phiên đầu tuần chính xác chứ bác nhỉ . :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:. Tuần này có nhịp hồi nhé !! Sớm thì ngày mai, muộn thì thứ 4 ( góc nhìn cá nhân ).

1 Likes

Xem DIG đi bác. Nó hồi dương thì VNI hồi âm, chúng ta…hồi hộp!

2 Likes

Tôi dự đoán tổng quan VNI thôi bác, còn cp riêng lẻ thì chịu, có khi Chủ tịch cty đó còn không biết nó lên hay xuống huống hồ gì các Chuyên gia PTKT :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

Vậy là tôi dự đoán sai rồi. Mới mở phiên sáng mà âm hơn 30 điểm thì lực đâu mà kéo nổi. :pensive: :pensive: :pensive:. Ngắn hạn khó lường quá. :pensive: :pensive: :pensive: :pensive:

1 Likes

Giảm sớm vậy tốt đó bác. Xác định luôn, khỏi dính bull.

2 Likes

Giảm mạnh thì nó tăng mạnh thôi. Cơ hội x nhiều lần tk cho anh em còn cầm tiền.

2 Likes

Vậy mà nó kéo được luôn trời . Chấp tay lạy luôn :pray: :pray: :pray:

1 Likes

Hôm nay HPG mua được 6 ngày và lợi nhuận > 7% rồi đó bác. Theo bác thì tiêu đề của em có khả thi không?
P.S: hôm nay có lúc tím.

3 Likes

Ngon đó. Nhưng ai có lời thì chốt đi nha, 4 phiên lời 7% là ok rồi. HPG mà tím thì cảm giác bất an lắm … :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Bác phải để em xem chuỗi 11.11, 12.12, 13.13 và 14.14 của em sẽ ứng nghiệm hết không chứ? Tiền là muỗi mà bác. Nhà em ở rừng U Minh Hạ.

3 Likes

Để lâu muỗi nó chích cho ú hết người :rofl: :rofl:

2 Likes

Giờ phải làm sao đây bác? Chưa đến 13 ngày 13 giờ mà nó đã quá con số 14.14% rồi. Nghẹn lời!

2 Likes

Thì tới ngày 13 giờ 13 nó lại về lãi 14,14% thôi… Đừng lo :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Thôi vậy em chốt trước, kiếm 17%x2 chắc ngon hơn 14% bác nhỉ?

3 Likes

Nói thật thì tầm này ai có lãi trên 15% thì nên chốt đi . Đừng kì vọng quá nhiều .

2 Likes

Nó có lên nữa cũng đừng tiếc … Chờ vòng mới làm lại.

2 Likes

Báo cáo: em tạm ra HPG để tập trung vào 2 con còn lại em đã nhắc là PVS, DIG. Chúc cho những bác nào đang trading HPG tiếp tục thắng lợi.

3 Likes

HPG hôm nay nằm sàn. So với mức giá ngày 11/11 là 12.1 thì giá hôm nay còn đúng 13.8, tăng 14.04%. Ôi mẹ ơi! Ngày mai là ngày thứ 13 mà em nói…Không lẽ nào tất cả đều khớp?

2 Likes