Ngày này tháng năm sau

Trước tiên, xin chào mọi người đến với topic “Ngày Này Tháng Năm Sau” của mình, đây là topic tiếp theo sau topic “Trung Dung Chi Đạo” được mình xây dựng nên nhằm mục đích hỗ trợ các bạn trên Chứng Trường.

Vẫn như topic cũ, topic này vẫn sẽ hướng đến những nhận xét cá nhân về tình hình của VNINDEX, VN30F1M và các cổ phiếu mà mọi người muốn mua hoặc bán. Mục đích lập ra tpic này chỉ để truyền tải kiến thức, thêm một góc nhìn cho thị trường và vẫn không có “3 chữ cái” hoặc “room vip” nhé.

VNINDEX tháng 8/2021 thị trường lập được nhiều kỷ lục và khởi đầu cho một hành trình mua đâu thắng đó của nhà đầu tư.

Vậy NGÀY NÀY THÁNG NĂM SAU thì VNINDEX tháng 8/2022 sẽ như thế nào, liệu có phải là cơ hội để đưa mọi người về bờ hoặc thậm chí là có lợi nhuận hay không ? Mình cùng mọi người cùng theo dõi nhé.

Chúc mọi người tháng mới đạt được nhiều thành công trong công việc cũng như việc đầu tư gặp được nhiều thuận lợi.

An_Danh

74 Likes

tem tem tem :v

17 Likes

Bóc tem bác Danh nha :wink: Mừng bác quay trở lại

12 Likes

Mở hàng bác Đạo :)) sinh hoạt thêm bên đây nữa nào

12 Likes

MTL xúc

3 Likes

Mừng bác quay trở lại :))

4 Likes

Chào bác @An_Danh

6 Likes

nai nào

11 Likes

image
:partying_face: :sparkling_heart:

9 Likes

welcome back a Đạo

5 Likes

image

17 Likes

Cảm ơn bác, chúc bác tháng mới mọi sự thuận lợi nhé.

17 Likes

Đừng có để Peter Luu thấy topic này bác nhé!

16 Likes

Chào mọi người, chúc mọi người danh mục luôn xanh tím nha.

17 Likes

Lát qua nè a :v

10 Likes

13 Likes

nhưng ngày này tháng năm sau, nghĩa là như nào hả ô đạo

9 Likes

Mừng bác Đạo ra pic mới. Thôi thế là mình đã có nơi nương tựa nếu bị ở lại lớp :blush: :sweat_smile: :smile:

8 Likes

Nghĩa là chuổi ngày xanh tím đó bác Hứng :slight_smile: :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Ngày này năm trước thì VNINDEX bắt đầu cho chu kỳ “nhắm mắt mua cũng thắng” đó bác. Thì cũng bắt đầu từ ngày 1/8 nhưng tháng năm sau (8-9-10-11-12/2022 → 2023) thì liệu VNINDEX có còn “nhắm mắt mua cũng thắng” không ? Theo dõi thử nhé :joy:

20 Likes