Ngày này tháng năm sau

image

6 Likes

12 Likes

Đùa cho vui thôi chứ không có gì đâu :joy:

11 Likes

Kính mời bác @win-win vào chưởi dùm em

8 Likes

Hẹn bác @Hungnguyen76 và anh em DIG ở “Sài Gòn” nhé :grin:

14 Likes

.

14 Likes

Cảm ơn bác đạo bơm oxy, thực sự hôm nay không có cảm giác khi dig sàn luôn bác. Hy vọng tháng 10/22 được ra Quán Về Bờ uống vài ly beer.

9 Likes

Cứ thoải mái thôi, DIG không rời Hà Nội thì nhịp tiếp theo là về Sài Gòn ngay ấy mà.

Tuy nhiên cũng cần chú ý thêm VNINDEX nữa nhé, vì hiện tại vẫn chưa bứt ra khỏi trend giảm đâu và cứ hồi lên là nó đập xuống ngay thôi. Mai quan sát 1185-1190 là được.

17 Likes

Vững tin theo hướng dẫn của bác. Cảm ơn bác nhiều.

4 Likes

bác cho em hỏi ngu, bác chủ thớt từng là bác có Avatar cụ già mặc áo vải à?

2 Likes

Mình chỉ biết bác @An_Danh mấy tháng thôi bác, tuy nhiên mình nhận thấy bác @An_Danh là người có tâm và có tầm trên cái F này.

11 Likes

Avatar cũ của thầy Danh là hình đạo sĩ, tay sờ mũi chứ ko phải ông già nha bác vì thầy sinh năm 2xxx ý :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Bác ấy sinh năm 2005 thôi à

5 Likes

Vâng bác, tuổi trẻ tài cao hén bác :grin:

2 Likes

Chúc bá đạo cùng cả nhà ngày mới vui vẻ, may mắn, giao dịch thành công!:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

4 Likes

Mun tưởng “ngoáy” :stuck_out_tongue_winking_eye::rofl::rofl:

4 Likes

Linh đã phải nói giảm nói tránh đi để giữ gìn sự tôn nghiêm của thầy mình rồi nghen :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Như thường lệ, chờ 1 lời bình của bác Đạo

1 Likes

Xu hướng giảm chung vẫn sẽ duy trì nếu như VNINDEX rớt khỏi vùng 1200 (±10) điểm và chắc chắn sẽ trở về vùng hỗ trợ mạnh là ĐÁY của giai đoạn 2 (11xx) - xx là bao nhiều thì anh chị em theo dõi topic TRUNG DUNG CHI ĐẠO đã biết rồi nhé, mình sẽ không nhắc lại tránh làm tâm lý của mọi người hoang mang.

Đáy của giai đoạn 2 là: 1100 ± nha :sweat_smile:

15 Likes

Sau đó có hồi ngắn hạn lên đc ko bác

1 Likes