Ngôi nhà DIG Bự

Nó cho rụng hết t+ đu bám nó mới đánh lên

Vol còn to còn chết

Sơn 65k ra đá lỗ nhị cho anh nào

Tính từ 04/11 là 5 phiên sàn liên tiếp mà bà con vẫn còn sức hô hào bắt đáy, rồi còn sức cà khịa nhau!
Quá sợ ((

Cno tâm thần nên mới thế cụ à người thường đâu làm vậy. Thông cảm toàn lơ ngơ ngu dốt bảo thủ thì pải nộp học phí thôi, nhưng bọn này nộp suốt vẫn ko khá dc tí nào.

Vẫn hô sung mãn thế này cơ mà ^^

1 Likes

CHống lại chính sách chẳng khác lao đầu vào tàu hỏa. Nhà nước đang chấn chỉnh TT bđs theo mức độ và quy mô chưa từng có (học theo TQ họ đánh từ 2020 đến giờ vẫn tiếp tục) Thay vì đắm đuối cổ bđs thì mạnh dạn cutloss và xây dựng chiến lược đầu tư cho chu kỳ mới, có lẽ cuối 2023 tt sẽ tạo đáy, và bắt đầu bằng các cổ không phải cổ bđs.

1 Likes

Những thành phần đa cấp này khi nói gì mà họ không cãi lại được thì họ lôi người ta vào công kích cá nhân với mọi từ ngữ bẩn thỉu. Bẫy Cua là thằng sử dụng chiêu này nhiều nhất.

1 Likes

Môi giới lại khuyên anh em sang đánh phái sinh - để chết nhanh hơn !

Phát sợ!

1 Likes

Bán nhà bắt đáy - Còn ngâu thế này!
Thì mà mùa quýt có đáy ((

Có mấy cậu em hỏi tôi về PS, tôi bảo tuyệt đối ko tham gia PS, dây vào PS rồi sẽ như thằng nghiện cờ bạc ko ngóc đầu lên dc, chỉ tham gia CK cơ sở nhưng vào chân sóng của chu kỳ tăng lớn mà chính sách, vĩ mô, FA, TA ủng hộ… CK VN cứ chờ thêm đôi ba năm mới tính.

2 Likes

NVL chưa giải quyết xong thì BĐS ko có đáy đâu, ae mà bắt dao là rớt nguyên bàn tay còn dính thêm ngón chân

Môi giới lại hô hào bắt đáy thành công ^^!
Bảo sao!

Dính bọn lưu manh còn khen rẻ thì thôi r, giá nào nó cũng bán, lại ôm mớ lý thuyết mình mất 1 bọn chỉ tạch mất 10 thì ăn mày cũng đáng

Cứ sàn em lại nhịn ăn sáng nhặt 1 - 2 trăm cổ. Tiết kiệm dần cùng các anh đợi đến mùa QUÝT vậy. Sợ kẹc gì

chuẩn cụ. Riêng DIG, vì đây là topic của DIG, tôi rất ngạc nhiên là hôm cp họp k có kết quả trả lời về vụ giải cứu BĐS, tôi nghĩ VN sẽ học trung quốc uốn nắn tt bđs (mấy năm nay top 5 giàu nhất sàn TQ không còn ai làm bđs). Hôm qua tay to nó đạo diễn cho 1 phiên xả hàng kinh điển, ai kẹp không nói, ai cầm tiền lao vào múc với hy vọng bắt được đáy thì thật tiếc.

BĐS hiện nay k có đáy còn riêng DIG thì lại càng khó hơn, công ty tài chính yếu, nhà ct cũng chơi khát máu, vay mượn margin thế chấp dự án và cổ phiếu. Game này khó cho nhỏ lẻ kẹp ở giữa. Không có hy vọng đâu

2 Likes

Tạo lập họ tính cả kế hoạch đánh lên 120 và tính cả kế hoạch đẩy giá xuống rôi!
Do Ko hiểu cuộc chơi thôi cụ ah!

P/s: Tất cả đều được vạch ra từ trước rồi - chứ ko phải ngẫu nhiên đâu cụ ah!

3 Likes

Lạnh chân

Đúng rồi cụ, thực tế quá rõ ràng nhưng nhiều thành phần ngu thật hay ngu giả mà cno cứ cố. Quá lạ!

Con Dao Ngoc hô hào lên 4x chắc thoát hàng từ đỉnh rồi.DIG kiểu này còn hạ nữa