Ngôi nhà DIG Bự

Rút hết ra ko lại táy máy ^^

1 Likes

Vấn đề ngồi gỡ rối ko pải ngày 1 ngày 2 cụ à. Hồi thì vẫn là hồi KT, chủ DN họ ko muốn xấu nhưng biến xấu thành tốt là cả quá trình lâu dài.

t phân tích,đưa ý kiến cá nhân, cũng nhưu ông thôi. Nên đừng nặng lời, chưa biết dài hạn ai ngon hơn đâu =)))

Tôi ko, chả thấy bắt dc con nào nói chi DIG,với lại tôi ko pải trường phái bắt đáy.KK

mày múc thì 1 mình mày múc đi, mày nghe bọn lùa gà 1XX, 9X, 7X, 5X, 3X ,… giờ thì sắp về máng lợn mẹ rồi.

Chiều nay DIg mà trần chắc vài chục topic hô hào ^^

xin hỏi thật Mon còn giữ bao nhiêu dig ,hỏi thật đấy

thế m có múc ko mà m nói nhiều thế =)))

tao tránh bố con nhà thằng Tuấn Mõm này ra, 1 lần mất tín vạn lần mất tin

dài hạn??? ở cái sòng này??? hold dài hạn toàn ỉa chảy hết cmnr, cùng điểm xuất phát, mua giá bằng nhau nhưng thằng biết vận dụng thì ăn lần, còn thằng hold dài hạn thì toàn hold die hết nha ông , soj chart cổ xem t nói saj chỗ nào không? :))

Để Mị nói cho mà nghe! Con robot của Mị nó báo dig phải về 7-8k mới thôi rơi. Còn lên được hay không thì Mị không biết.

thế theo ông, giá này ông bán hết hay mua thêm, hay nằm im chờ thời. Dài hạn của ông tầm 1 năm chứ nhiêu

Giá này nếu ôm nằm im, không mua không bán. Lúc này là việc của nhà CT và chủ nợ, để họ giải quyết xong và hành động gì thêm chờ kết thúc quý IV

t k vào loại này, cầm tiền lâu rồi, ở tt này tham thì thâm, kiểm chứng cái tt này xem thằng mua ở đỉnh vào đầu tư 10 năm? giờ cổ chja 10 thì mười năm nữa về bờ không? may mắn về bờ thì mất cmn 10 năm đầu tư gọi là đầu tư dài hạn ah?
đầu tư để về bờ, triết lý vl thế :))

Nghe nói chiều dig trần, anh em lên tàu kiếm 20%

lại nghe nói, 1 pro thạo tjn tức cho hay… :))

Em mới xem thiên văn, chiều tay to vào cứu, hàng về ăn 20% ,mại zô mại zô

dc cứu rồi à, hihi

1 Likes

Cổ phiếu quay tay trái qua tay phải lại sinh ra 1 mớ đu đỉnh

Đã bảo rồi, lên tàu nhanh thứ 3 có 20%