Ngôi nhà DIG Bự

A đ.ù vậy hả bác
Em tưởng nó mới chơi ko biết đọc chart :laughing: thế thôi bơ nó vậy

1 Likes

Cút
hố hố, bố ko dạy kiến thức miễn phí cho mày đâu :rofl:

1 Likes

mua thì cứ 200 cp ,500 , 1k ,5k mà bán thì toàn 10k ,30k làm sao mà lên dc

Thằng này lì vl. Tầm nhìn chart theo phiên hiểu thế bòi nào được.

Chú mày nhìn gương thằng Phước thằng Tài nguyen thằng Dang trước cũng chim lợn Dig nhiệt tình lắm mà giờ nó lên tàu rồi đấy. Bọn Cl bỏ công 24/24H sủa thì đều mục đích mua rẻ cả

A đ.ù, chú chim non Tài nguyễn cũng lên rồi à bác, đagn tàu ngầm à? :laughing:

Chuẩn bị chốt ngắn hạn được rồi đó các cụ. Cho lái kéo rướn lên chốt dần theo tỷ lệ %

người ta chỉ thấy sao nói vậy thôi chứ DiG nó tốt thì bảo tốt còn xấu thì nói chứ,mà có nói cp làm sao ảnh hưởng dc mà sợ,Cp do thị trường qd chứ

Nó xấu thì chú mất công bám làm gì?

chốt cho nhanh chứ ko chiều lại còn cái nịt

thế nó đang tốt rồi ae all in và kêu dòng họ all in đi chứ,toàn hô người khác múc xúc là seo

Cứ bình tĩnh cho lái làm việc, chốt dần thôi. Lái chốt thì mới chốt nhanh

Có cổ nào không mà chốt, chốt mỏm hả

chả thấy lệnh mua toàn lệnh chốt thôi,nói chung ai cũng lo chạy trc khi phát hành pha loãng 200tr cp, loãng dã man

Trả lời chi bác ơi, biết nó là thằng sanh ziên mới tập tọe chơi chứng tôi ignore ngay, sạch sẽ con mắt. hố hố hố

1 Likes

góp y cái sai cho ae né ko lại đu đỉnh

cổ bọn nó là nhất, 120 rẻ giờ 40 lại càng rẻ nên bọn nó phải hô chứ. BLĐ nó có làm lởm như nào ỉa phân thối ra sao bọn nó cũng phải liếm lại rồi khen thơm mà

Bất động sản LDG chạy. CEO DIG ai lại bán tham chiếu làm gì

vào ck mới cảm nhận thấy cảm giác hạnh phúc, được quan tâm. Bn người ko quen ko biết lo lắng ĐÁY RỒI BÁN ĐI, ĐỈNH RỒI MUA ĐI, CỔ PHIẾU LỞM ĐẤY SÚT ĐI,…Rưng rưng nước mắt cảm động vãi lều, hóa ra trên đời vẫn có nhiều người tốt đến thế. Lo lắng ngày đêm cho TIỀN của mình

lo chạy cho nhanh còn ko xong,chứ để vài hôm nó xuống theo giá pha loãng còn chết nữa.Vớt lại đồng nào hay đồng đó