Ngôi nhà DIG Bự

Suốt ngày đòi ce ko vậy cha, tích lũy 1-3% cứ như vậy cho chắc.

1 Likes

Hết tháng này lên đầu 5 là đc r

QUÝ mõm
THÚT THA THÚT THÍT
tính lm gì bác
:sweat_smile:

Quỹ liên tục mua vào DIG
Nhưng mà đợt rồi dowtrend, quỹ nghèo quá

3 Likes

haha

9 Likes

Chúc mừng Mèo máy dạo này xanh liên tục sang tuần Tím vài cái nhá

2 Likes
2 Likes

DIG sẽ đạt cán mốc 200-250k trước phát hành ôm thật chặt

Tím không bền vững, đầu tư thì có thời gian. Cứ xanh xanh rồi đỏ

Về đỉnh cũ đã rồi hãy nổ cụ ơi.

Tiền đâu mà lái kéo cổ lên được từng đó bác ơi.Cỡ 6 7x là được rồi

Kéo mô hình cây thông, xong nó sụp chửa nhà CT với A7. Tuyệt với nhất kết tuần tăng 5% là ngon rồi

2 Likes

Nay tk DIG đã về bờ và lãi nhẹ 2%, mà cảm xúc kiểu bị chai chai các bác ơi, ko vui, ko buồn. Vào tt cuối năm 2021, đã trãi qua con sóng lên của DIG, rồi con sóng xuống, giờ lại con sóng lên. Thắng, rồi thua… Mọi cung bậc cảm xúc trãi qua. Chắc có lẽ nên vui vì trong tg ngắn vậy mà đã nếm các vị chua, cay, ngọt, bùi, và đọng lại có lẽ cái dc nhiều nhất ở là kiến thức đã học dc nhanh hơn trên tt này. Thực chiến, đi lệnh, xuống tiền, mất tiền mới dạy mình khôn lên chứ ko phải mớ lý thuyết suông.
PS: Bác nào đợt rồi chốt sớm do sợ tin này tin kia lại vào ủn đít cho DIG lên tầm giá mới nhé, kkkk
Chúc các bác cuối tuần vui vẽ nhé, kkkk

11 Likes

Cứ yên tâm đến khi thời điểm đến sẽ có ng kéo t+ k dám đeo bám

Có gì mả xước em, người đẹp vậy mà chim lợn nó chim xong cũng nâng niu à em, đẹp giống em Dig nhà mình

2 Likes

Bác CL nhotho9x đâu nhỉ, vào chào nhau cái, nhớ lại comment cách đây 2 tháng trc nhắn cho bác đó, kkkk, lúc đó Tk Dig lõm gần 40% ,vãi chưởng, kkkk

1 Likes

Quá ngon luôn nè haha

1 Likes

Họp tháng 9 này có vào VT thì liên lạc anh em digger dài hạn uống li bia nha em

1 Likes

Em ở brvt, về báo em nhé

1 Likes

Mình thường xuyên xuống VT, hôm nào ở qua đêm mời bác 1 ly. Mình có duyên VT nên có em Vũng Tàu Pearl đối diện DIC nhà mình đó bác

2 Likes