Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Gấu để ý đó nha. Rất trân trọng :smiling_face_with_three_hearts:

Nguyện cầu cho gia đình được bình an và mạnh khỏe. Riêng @gacon_upbo_camap79 nhớ ăn uống đầy đủ và cố gắng chăm sóc bản thân nha :four_leaf_clover:

+++ Nếu có tâm sự thì nhắn riêng cho Gấu nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

205 Likes

Chào Gấu buổi sáng. Em khỏe chứ?

Anh đặt target đầu tư chỉ cần được như tiêu đề Topic của em thôi là anh thành công rồi đó. Hi :blush:

1 Likes

Chào buổi sớm ạ :smiling_face_with_three_hearts:

Bên em cũng đã về chiều rồi và em rất vui khi đang được trò chuyện với một số bạn.

Điều gì khiến anh @NgonHaiDang vẫn còn thức giờ này?

204 Likes

Lệch pha múi giờ em ha. :sweat_smile:

Anh tranh thủ vẫn đọc đi đọc lại các bài chia sẻ về ck của Gấu, 1 ít bạn khác và sách nữa.

Lúc tt uptrend cũng đọc nhưng ít, giờ downtrend gặp khó, bến xa bờ nên chăm chỉ hơn em ah. :laughing:

1 Likes

Nếu lo lắng không giải quyết được vấn đề thì không nên lo lắng nha anh @NgonHaiDang . Nếu có cách giải quyết thì lại càng không phải lo lắng.

Mọi việc sẽ trở nên nhẹ nhàng hơn nếu mình ít muốn, biết đủ. Đôi khi, bớt suy tư sẽ tìm ra lối đi. Gấu mong anh giữ gìn sức khỏe nha :four_leaf_clover:

208 Likes

Àh mà a quên, anh thức cho bé nhỏ nhà anh còn đòi uống sữa lúc nữa đêm…hi…nên sẵn đọc sách…

Cảm ơn em luôn chia sẻ với mọi người. Giữ gìn sức khỏe em nhé :blush:

4 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

205 Likes

Ôi cảm ơn bạn @WINTERBEAR rất nhiều :smiling_face_with_three_hearts: mình đang rất hạnh phúc bên gia đình, tuy ck không được như ý lắm nhưng không ảnh hưởng nhiều, học hỏi dần dần để có nhiều kinh nghiệm hơn trong đầu tư. Cảm ơn bạn rất nhiều về những chia sẻ :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Karol chào @gacon_upbo_camap79 , cô chủ đã nhận được tin nhắn của em rồi. Do sức khỏe không cho phép nên xin phép Karol gửi lời thăm đến bạn và gia đình nha. Cô chủ rất vui khi xem được lời nhắn. Nhà @gacon_upbo_camap79 và anh @NgonHaiDang đều có bé nhỏ nên nhớ giữ gìn sức khỏe. Cha mẹ mạnh khỏe thì mới đủ sức chăm lo cho con cái được. Bình an và Hạnh Phúc :four_leaf_clover: :pray:

Karol.

201 Likes

Chào Karol.

Cảm ơn em đã chuyển lời. Trân trọng sự quan tâm của Gấu lắm.
Nghe nói Gấu bệnh? Anh gởi lời thăm Gấu gắng ăn uống, nhanh chóng khỏe.
Và Karol cũng giữ gìn sức khỏe nhé.

7 Likes

Karol xin cảm ơn ạ,

Karol.

196 Likes

Đâu ra con người ở trên “có duyên hết sức”. Cảm thấy rất phiền Gấu và người khác. Em @hoaithuong_pham cản chị đi :laughing:

180 Likes

Thôi chị bỏ qua ạ. Chị Gấu cũng gặp những trường hợp này hoài nên không bận tâm đâu :sweat_smile:

179 Likes

Không sao đâu chị @Mercedes , không phải tự nhiên mà các bạn thường làm thơ lại có mặt trong danh sách bỏ qua của Gấu. Từ ngày em thoát khỏi cái phong cách ấy thì mọi thứ đã ổn hơn, giảm bớt sự phụ thuộc vào người khác. Quyền tự chủ, tự chịu trách nhiệm thì ai cũng biết nhưng ý thức được hay không mới là quan trọng.

179 Likes

Nói vậy mà chưa hiểu thì đúng là có vấn đề về thần kinh thật.

183 Likes

Kệ hắn đi chị ơi. Em cho vào ds bỏ qua rồi. Đàn ông gì mà như kẻ điên, phiền hết sức! :joy:

181 Likes

Chị Linh ơi, không cần trả lời người đó đâu ạ. Cô chủ đã xem và bỏ qua rồi. Mọi người cũng cho qua nhé.

@Dinh_Nhan @hoang_cong_thanh @hoaithuong_pham

Karol.

196 Likes

Haha chào T.oiYeuVietNam, si nó là thế đấy. Có bớt đi không

Chàng trai đáng yêu vậy mà các cô quay ra trách móc sao

3 Likes

Karol xin phép kết thúc chuyện này bằng cách bỏ qua. Trước đó, Karol đã có phản hồi nhưng bạn ấy vẫn tiếp tục thể hiện tình cảm không đúng chỗ với lời lẽ chưa phù hợp nên đã ảnh hưởng các bạn khác đang theo dõi chủ đề. Karol thông cảm và không nghi ngờ gì khi bạn ấy vẫn còn độc thân (qua nội dung bạn viết) đến lúc này.

Rất khiếm nhã.

Karol.

202 Likes

Haha cô Bear mà xem được mấy điều trên chắc hết hồn. Bỏ qua rồi thôi chị Karol ơi :joy:

180 Likes