Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Ủa chị gấu bị bịnh hả chị.
Có nặng lắm k za c

1 Likes

Cảm ơn @Timing đã thay lời muốn nói. Nếu người có hiểu biết thì đã ngừng lại rồi. Điều khiến mình khó chịu không chỉ ở cách “cho đi” (như bạn ấy nói trước đó) hời hợt, không quan tâm cảm xúc người khác mà còn ở việc copy y chang cách viết của Gấu. Mình cũng nghĩ vậy, hãy là chính mình thôi, đừng cố bắt chước mà không phân biệt được đúng sai.

Mỗi người mỗi quan điểm về cách thể hiện tình cảm khác nhau nên mình và các bạn khác đã đưa bạn vào danh sách bỏ qua rồi. Gấu đang không khoẻ nên vậy cho an ổn.

183 Likes

Về nhà ăn cơm chị @Mercedes ơi :sweat_smile:

175 Likes

Chị Gấu bỏ qua rồi thì thôi chị. Nói cũng nói rồi, cứ để người đó ảo tưởng một mình vậy đi. Như Gấu nói việc gì cũng có cái duyên của nó, phải có cái duyên gì đó mà họ như vậy, không phải tự nhiên. Hiểu rồi thì không giận.

"Ở đâu cũng có anh hùng,
Ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên."

182 Likes

Mình ko rõ ý bạn lắm.
Có điều, Sợ cũng là 1 cảm giác bình thường mà.
Mọi thứ nhìn chung, hãy nên nhẹ nhàng là chính.

“Sông lớn thường chảy lặng.
Lúa chín biết cúi đầu.”

ST.
:pray::shamrock:

6 Likes

Thật đúng nha em, người hiểu biết càng khiêm tốn và tôn trọng bản thân và người khác, có chất riêng :kissing_heart: :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Nếu đã chia ly thì chấp nhận sự thật và để quá khứ ngủ yên trong ngăn con tim để có thể rộng mở và đón nhận yêu thương từ người yêu thương mình ở hiên tại nha cô gái, đón nhận hạnh phúc hiện tại vì thời gian không chờ đợi chúng ta. :heart_eyes: :heart: :heart_eyes:

6 Likes

Gấu ổn nha. @Ga_con_78 ngủ sớm đi nha. Mấy bữa thấy hình Gà bên AVHs quá chừng chừng :smiling_face_with_three_hearts: :rofl:

203 Likes

@Bernice ơi, anh @Timing đã viết gì vậy? Chưa kịp thấy nữa :slightly_smiling_face:

202 Likes

:grinning: chị hay kêu em giữ sức khỏe mà giờ c lại zị.
Chúc chị mau khỏe nha, cố gắng :+1::+1::+1:.
Hình em xóa hết rồi mà chị :((((

7 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Tào lao dễ sợ… lần sau @Dinh_Nhan nhớ dẫn người thương theo nha nha :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Cảm ơn @Ga_con_78 nha. Gấu có “tay trong” ở AVHs đó nha :rofl:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

204 Likes

Karol. Qua nay có gì vui không? :slightly_smiling_face:

@Chanel

200 Likes

:sob::sob::sob:
Thôi cho nó vô dĩ vãng luôn nha chị.
Chúc chị mau khỏe :heart:

5 Likes

Thương nha. Không sao hết. Thật. Giờ ngủ đi nha. Nam nữ ngủ sớm đều đẹp da hết nha.

204 Likes

Ngoài màn combat của các chị em thì anh Đạo @An_Danh đã “ra đi” rồi ạ :slightly_smiling_face:

Karol.

197 Likes

Ơ kìa…

203 Likes

Haha. Anh để ý là hình như các bạn nam vào chủ đề này đều bất ổn lắm :joy: Viết câu chữ loạn cả lên. Sáng nay anh cho “nóc nhà” anh xem lại bài hôm qua anh viết cũng bị nói tào lao như Gấu nói vậy :sweat_smile:

178 Likes

Gấu cảm ơn chị @mechuot:smiling_face_with_three_hearts:

206 Likes

@Heovang ơi, @urithanh ơi, chưa kịp cảm ơn thì “nhà Trung Dung” đã đóng mất rồi. Gấu cảm ơn hai em nha. Rất quý. Bình an và Mạnh khỏe nha nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

204 Likes