Nhà cô cô

, ,

Hàng của thảo vj có con pfl đáng lo đấy ạ

3 Likes

Vĩ mô không thấy đổi đồng ý, giá cp bds giảm sốc so với nhà đất là bất hợp lý, phải tăng lại cho hợp lý

nhờ Cô cô soi HDC, thanks

1 Likes

Cp rẻ dưới Bv đầy ra, hdc pb 2,26 có đáng mua

Mua mấy em 1x 2x khỏe nhanh hơn bác . Giảm sâu thì lên mạnh. Còn bds vào sóng thì lên cả

5 Likes

dxg có dự án chuẩn bị mở bán ở HCM nhiều nên chắc ăn hơn

Về DIG vùng giá này đang kiểm tra lại xem đội HIMLAM có back không ? vì vùng 16,x này còn rẻ hơn vùng trước HL mua lại của bản việt và Dragon Capital ( lúc trước mua 22 )

4 Likes

sao ko nghỉ nó đánh xong giờ phân phối bạn? ae ăn đẫy và cp tăng 70% trong 3 tuần rồi đó.

1 Likes

himlam vào thì chắc lại có giá tốt rồi cô cô

2 Likes

bọn nhỏ lẻ thôi bác, chứ NDT lớn mua đủ không ai đánh ngắn vậy, mới chỉnh 1 phiên thì chưa nói lên điều gì đâu. Như DIG 120 giờ có 16 ai chẳng thèm , dù nó hồi phục 1 chút rồi đó.
mà quan trọng nhất là gì, con tăng được 70% đếm trên đầu ngón tay ( bởi vì nó giảm 900%) . Hầu hết 99% cổ phiếu trên sàn mới tăng 20% trong khi giá đã xuống 500% như cô cô nói ở trên đấy.

2 Likes

Thì bán hết đê, lên thì phải chỉnh chứ, đỏ cái vào kêu ngay

1 Likes

topic bác không đủ hot sao phải qua tận đây vậy. Lúc 120 sao bác hô hào DIG kinh lắm mà. Giờ giá còn có 16 lại hô người ta bán vậy :laughing:

Đấy mới là cái LẠ đó bác , anh em trên này đều thấy vậy đó

2 Likes

Thèm bỏ mẹ

1 Likes

tôi không nhớ nhưng nhớ trong topic DIG ngày xưa bác hô hào kinh dị luôn.
Tôi nghĩ lúc cao hô hào mới sợ chứ còn có 16k đi hô người ta bán trong khi giá đã giảm 800% rồi

Dm mấy thằng bán ăn xong quay ra chym lợn, bọn mày khuyên ndt bán giá đáy này để chờ mua giá bao nhiêu ??? 9k,10k tiếp à ?

Mất hàng đi chim

Ăn tiền lẻ nó khổ vậy đấy

Bds lại lên kìa

2 Likes

DIG xanh nhanh vãi

1 Likes

Ông chốt lời dc rồi giờ đi chym BĐS sẽ giảm để cover lại à. Khôn ranh như Ông quê Tôi đầy ra đấy