NHA Giá Quá Rẻ Cho Khối Tài Sản Khổng Lồ x5 x10 tài khoản

Đang triền khai Hạ Cống Ngầm khu đô thị Chợ Lương Và Khu đô thị Văn Xá rùi nhé
image

NHA dự án giá vốn rẻ , GPMB nhanh , lại có thêm dự án BT nữa

Mấy cổ nhà nước cứ né ra cho chắc, tiêu chí rồi . Chia tí tiền tưởng ngon nhưng éo ăn thua . Cổ nhà nước 10 cổ thì 9 cổ nó như shit rùi . ko ham

Tôi đi làm qua hà nam suốt sao tôi lạ đéo gì đất của ông hoàn.

Nhưng phải nói nếu bọn NHA làm tốt thì ae ăn đủ đấy. Cứ trì lên mà cầm vài năm ko x lần chặt đầu tôi đi tôi thì chưa có NHA nhưng sẽ sớm lên tầu với ae.

Cổ đông lâu năm nta cũng cần cổ tức bác nhé. Để sống vs trường tồn cùng DN. Cái gì cũng phải hài hoà

bạn nói đúng , tôi mua mấy cổ than dầu đều ko ăn được , trước mua HU4 cũng sấp mặt . Cứ chọn cty tư nhân lãnh đạo còn minh bạch hơn

1 Likes

HU4 đất sâm sơn ngon nhưng lãnh đạo rởm đéo book cho cổ đông

1 Likes

mấy con tàu biển , mấy con dầu khí … xi măng cứ dính vào ông nhà nước hầu như 90% là ăn phân hết . Nên các bác cũng nên né ra . chia đc tí tiền các bác có xúc lại cũng ko ăn kép như NHA đc đâu . NHA sẽ là cổ phiếu ăn to đấy, đã tới đoạn cty làm mạnh rồi

nếu cần tiền bán ít mà tiêu, mấy cty nhỏ mà tài sản lớn nếu chia tách cổ phiếu là ăn kép to . từ HDC CSC NHA DIG AGG KBC HDG … đều x hàng chục lần hàng trăm lần đấy . mà hay ở chỗ khi lên cao anh em ăn kép được lớn . chia tiền mấy ai xúc cổ , cty lại ko tận dụng đc lợi thế tăng vốn tăng tài sản lên . Đấy là yếu kém của bọn làm thuê NN

1 Likes

như này cứ lên tàu đi, chém ít thôi

2 Likes

lên tàu đi , sau lãi rùi chém

con này đọc cái bctc muốn cho nó đi tù luôn

anh em chém gió nhẹ nhàng thôi, NHA ae kiên nhẫn ăn to đấy

anh em chém nhẹ nhàng thôi, NHA ae kiên nhẫn đều có ăn thôi, ăn to đấy
Sắp khởi công GDD1 Tân Hà nhé

HLD HU2 cty nhà nước mới đổ mấy xe đất mà a e đang đếm cua hoành tráng kìa, khéo lãnh đạo nhà nước cho ăn cua ọp thì lại vỡ mồm, nhìn thế này mới thấy NHA ngon khi cua bày sẵn lên mâm rồi.

1 Likes

theo mình thì kệ họ đi, tập trung vào NHA nhà mình cho ấm no . Đối với mình cty nhà nước là ko đủ tiêu chí nên mình ko soi nữa

Như NHA vốn hóa đang hơn 1000 tỷ mà dự án Mộc Bắc tính sơ có gần 500 tỷ thì giá đất x2 thì cũng chỉ lãi thêm 500 tỷ. Điều này chưa làm cổ đông trở nên giàu có vượt bậc, những cổ đông có tầm nhìn họ nhìn vào tương lai nó loạt dự án khủng gối đầu: Dự Án Chợ Lương( 60%) : 19.8 héc - Hiện đang san lấp mặt bằng - hạ cống ngầm …, Dự án Khu Đô Thị Văn Xá 15.3 ha( 60%) - Hiện đang triển khai san lấp và làm hạ tầng, Dự Án Khu Đô Thị Yên Bắc 47 héc : Hiện đang đền bù và GPMB 05 Tuyến đường, Dự án 83 héc Tân Hà(33%), … Những dự án này như bạn mua công ty với giá HỜI và dùng thêm SIÊU MARGIN. Quan trọng nó có khả năng quan hệ xin thêm được nhiều quỹ đất, gia tăng tài sản trong tương lai. Đó là lý do tôi thấy nhiều cổ đông ôm lì lợm không nhả ra cổ nào vì HỌ CHƯA THỎA MÃN. KKK

1 Likes

Mấy doanh nghiệp dạng này ăn sóng ngắn thì được, dài hạn so với những cổ tốt như NHA giống như bức tường thôi, vì không có cửa. Kkk. Vào ủn giá lên tí, ban lãnh đạo không có lợi ích nó dàn hàng ngang ra nó bắn cho thì nát sọ.

1 Likes

NHA giá này quá rẻ, anh em cứ yên tâm ngồi im ăn thôi