NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

Đang ở sàn chụp vội quá

Cảm ơn cụ nhiều

chuẩn

Đè thế đủ rồi, lên thôi nào xích thố !!!

1 Likes

Bác làm mấy lô ủng hộ công ty và ae thế. :sweat_smile:

Công nhận NHA làm rất nghiêm chỉnh, chậm chút mà chắc

1 Likes

Ko phải chậm, mà là biết lựa đúng thời. Bđs quý 2 nguội mà mở bán chỉ có ế. Quý 3 bắt đầu nới nới ra thì túc tắc bán đến quý 4 chốt sổ có 1 mớ tiền để đầu năm 2023 hoàn thiện tttm và 2 dự án bt. Q3 năm sau lại sắn mộc bắc ra bán tiếp :slight_smile:

2 Likes

Chuẩn bài

Đây là nghề của họ nên họ thừa hiểu cái này.

Mình vừa ngồi với mấy đại ca làm kđt ở hà nam. Chợ lương văn xá là của hiếm đấy, các dự án bt dừng hết rồi, nhiều cái đang bị trượt kha khá giá nên quyết toán đang treo

Hết 2023 xong CL VX được không bác. Hôm nọ về quê em lượn qua thấy cống đang xếp dài . Chắc chuẩn bị chôn . Không biết nay ntn rồi.

BĐS chiếm sân khấu mấy phiên nay, gửi các bác kèm theo các mã BĐS mạnh theo PTKT hiện tại

Xong chứ, xong mạnh. Còn quyết toán như nào thì tùy vào mức độ alan đi cốp :)).

1 Likes

Công nhận cầm NHA rất yên tâm. Cty làm ăn chắc chắn. Tui vẫn lỗ khoảng 30%, nhưng nhìn thực lực thì chỉ 1 năm nữa là ngon. Các dự án đã đền bù xong, pháp lý xong, thi công đúng tiến độ. Chứ nhìn sang Ceo, Dig, to thì to thật, nhưng mà lo. Dự án gì mà toàn chưa đền bù giải toả, ko biết đến bao giờ mới xong

NHA phải đánh dài, do đặc thù đất tỉnh lẻ nên bán hàng sẽ từ từ, mỗi quý, mỗi tháng sẽ bán 1 ít. Cụ nào theo lâu nhìn lịch sử book Hoà mạc là rõ. 1 chu kì chuyển hoá ln quãng 3 năm, giá dài hạn sẽ phản ánh thôi

Nội bộ nha đã mua xong, link trên trang chủ

Ai mua của ai vậy cụ?

Đky mua 60k, đã mua xong

mỗi quý lãi có 500tr chưa được 1 tỷ hết quý này đến quý khác kêu book ln và bán hàng mã mãi ko bán được

1 Likes