NHA - Tiềm Năng và Định Giá Siêu Cổ

TTTM là cái ngớ ngẩn, ko bao giờ lãi đâu

Dốt!

1 Likes

Làm ăn mà chỉ mải phân lô bán nền, k có công trình nào điểm nhấn cho địa phương, sau k ai cấp đất cho đâu, phải hài hoà. Có cái đó mới xin thêm mở rộng Hoà Mạc được

1 Likes

Tôi biết mà, nên ko tranh cãi gì.

Ko có cái TTTM thì thị xã duy tiên khác ếch gì thị trấn. TTTM là tài sản cực giá trị. Món quà

1 Likes

mong đợi hòa mạc mở rộng 30 ha, đã có khu cũ làm nền khá ok + khu khách sạn nhà hàng làm nền

Bác shady làm cái Topic mới update Giá đất các dự án đi bác, Mộc Bắc bán đã có giá rồi, giờ Chợ Lương - Văn Xá, Yên Bắc giá cũng cao hơn nhiều rồi.

Bác shady làm cái Topic mới update Giá đất các dự án đi bác, Mộc Bắc bán đã có giá rồi, giờ Chợ Lương - Văn Xá, Yên Bắc giá cũng cao hơn nhiều rồi.

1 Likes

Mộc bắc bán giá trên cả mong đợi, trước tôi đếm giá 8-9tr/m2 giờ bán toàn 15-20tr/m2 gấp 2 lần, thì lợi nhuận khủng khiếp thế nào. Không biết chừng giá chợ lương văn xá, x2 phát nữa thì NHA khác gì boom hạt nhân.

3 Likes

bán chưa cụ tưởng đến úy 4 mới bán được mà

Chợ lương văn xá theo giá đất hiện tại khoảng bao nhiêu bác

Lấy tạm ông kosy lita mà ước thôi, vị trí đẹp thì 30-35, cùi cùi thì 25

Cân tiền

Duyệt e với bác

Đầu tư mà cứ như ăn cắp, ăn trộm, như con gà lẩn quẩn quanh cái thớt cắt thịt, rình mổ được miếng rồi chạy nuốt vội ừng ức tưởng ngon,toàn chỉ nghĩ ăn hôi được vài %, chưa mua đã tính chạy thì chỉ có ra bờ đê, chỉ có bị thằng cắt thịt nó vặt lông. NHA hiện tại vẫn đang quá rẻ, anh em cổ đông ai đồng hành với doanh nghiệp vài năm nay thì người đó hiểu chất lượng tài sản của NHA tốt đến mức nào, ban lãnh đạo minh bạch ra sao, cổ đông đồng hành cùng doanh nghiệp như thế nào? Cổ phiếu giảm thì kỳ vọng tăng lên, tiền thông minh lại càng chảy vào thôi, rồi NHA phi lên vũ trụ, mấy thằng SỢ HÃI ngồi ngước lên nhìn cổ phi rơi mịa mũ cối Tàu. KKK

NHA sẽ có lối đi riêng. Doanh nghiệp mất cả 10 năm gây dựng, tâm huyết của ban lãnh đạo, tài sản thực, dự án thật, nhìn sờ nắn được, vốn hóa hiện tại = khách sạn + mộc bắc, tặng không cho trụ sở, + chợ lương - văn xá + yên bắc + tân hà + 20ha nhà xưởng khu công nghiệp ngay sau trụ sở. chưa tính dự án đang xin thêm. chỉ tính những thư mắt thấy tay sờ.

7 Likes

nhà xưởng có 10 ha mà bác, không biết e có nhớ nhầm không

TRÊN SÀN duy chỉ có NHA LÀ CÔNG TY ĐANG PHÂN LÔ BÁN NỀN ĐƯỢC, ĐẤT NỀN LÀ MIẾNG NGON NHẤT, NẠC NHẤT TRONG BẤT ĐỘNG SẢN, 1 VỐN 5 7 8 9 LỜI. RA XÃ HỘI BỎ TIỀN LẬP CÔNG TY KIẾM 10% 1 NĂM LÀ VẤT VẢ VÀ CỰC KHÓ RỒI, ĐÂY BIẾU KHÔNG mà không MÚC KHÔNG XÚC THÌ NGHÈO ĐÚNG LÀ DO MÌNH CHỨ KHÔNG PHẢI DO SỐ. KKKK

1 Likes

ông mua thêm đi. Đang rẻ đấy.