Nhặt dép

Thế thì tốt quá.

1 Likes

1 Likes

Cầu vào tốt, thanh khoản sáng nay tăng khá mạnh

3 Likes

R sàn tiép rồi! :scream:

bác nhặt cổ đất hả
chỉ cho anh em cùng nhặt với nào

TSC làm tôi táng gia bại sản rồi các bác ạ :frowning:

3 Likes

Chờ hồi thôi bác. Giờ sàn ko ai mua.

2 Likes

Nay tôi nhặt mỏi hết cả tay các bác.

1 Likes

Các bác cứ bán thế này chịu các bác thôi. Sang tuần các bác lại đua, trớ trêu quá

1 Likes

bức ảnh mà tôi vẫn thấy thích nhất

1 Likes

Hôm trc mình nghe bác bảo mua full rồi, mà hôm nay vẫn còn nhặt đc. Đúng là bác cá mập, tiền như lá mít

2 Likes

Bác í in đc tiền :grinning:, nay thấy bác í vẫn nhặt R đều

2 Likes

Kinh khủng, tôi cắt lỗ mà ko dám nhìn là âm bao nhiêu lun, còn hàng mua phát hành thêm chưa bán đc

2 Likes

nhìn chung là hôm nay cũng gần kịch tiền rồi bác. đợi 1-2 hôm nữa tiền chuyển từ bên kia về là tôi nhặt tiếp.

2 Likes

Các bác vứt dép gì mà gớm. Đánh đấm kiểu này bảo sao nhiều bác thua lỗ nhiều là phải. Cứ mua rồi cắt, mua rồi cắt, sẽ đến lúc cắt xong không kịp mua hoặc đu mua thì nó lại rung lắc , rồi lại cắt… → kết quả cuối cùng vẫn ko tốt lên được, hoặc nếu có sẽ chậm. Ngược lại những người Mua tích lũy cổ phiếu thì sẽ luôn dành chiến thắng dù họ lúc đầu có bị lỗ , nhưng sự kiên trì vượt qua cái lỗ đã qua thì sau này khi lãi họ cũng vẫn kiên trì → lúc ấy thành quả sẽ mỹ mãn.

2 Likes

Đêm nay dự kiến DJ lại tăng khá.

1 Likes

Hôm nay quỹ cơ cấu ETF, Nước ngoài tiếp tục mua ròng, chờ thêm tin tự doanh mua ròng nữa + với sức bật cuối phiên + dòng tiền bắt đáy theo kỹ thuật Vnidnex → Vùng đáy sẽ xuất hiện và sẽ phục hồi.

1 Likes

Các cổ phiếu đầu cơ , các bác cần bình tĩnh nhé. Hiện tại cần giải quyết cái thị trường chung cái đã, sau này dòng tiền đầu cơ sẽ quay lại, lúc đó x tk rất dễ.

1 Likes

Mình vừa check lại cho chính xác thì thấy ngày 29/6 này là hàng về.

2 Likes

Tại tụi mình mới chơi nên tâm lý đó bác.
29/6 em T phát hành thêm được giao dịch.
Tâm lý chán nản rồi có khi cũng bán ra nốt.
Theo kinh nghiệm của bác thì em T có tính huống xấu về đến vùng giá hồi 2/2021 không?

1 Likes