Nhặt dép

Liệu dc vài cây ce ko bác

1 Likes

Mình cứ bình tĩnh theo dõi VNI lên 1300-1350 xem sao. :green_heart:

1 Likes

@Nhatdep nay cũng bốc nhỉ? :grinning: :grinning:

1 Likes

3 ce nữa lên bờ em T :grinning:

1 Likes

Nay chắc thêm 1 ce nữa :grinning:
Bắt đầu theo dõi rồi bác

2 Likes

Chắc phải chiều.
Chờ tụi R, F nó ce trước. :grinning:

2 Likes

Chuyến thăm này định hướng một cuộc chiến toàn cầu về chip bán dẫn trong 5 năm tới.
Bảo sao các nước châu Âu cũng ủng hộ vụ này. Hôm nọ Nhật Mỹ cũng tổ chức họp cấp cao về hợp tác sản xuất chip bán dẫn.
image

1 Likes

Thế thì dlg có cửa à?

e vẫn chưa tìm hiểu kĩ sản phẩm của DLG sản xuất có tương tự với cái tụi Mỹ nó sản xuất hay không nên chưa chắc bác à. Nhưng chỗ Masan MSR thì có cửa sáng hơn. Vì pin cũng là thứ mà đang thiếu trầm trọng. Toàn công nghệ lõi cả.

2 Likes

Chart 1h đang rất hấp dẫn

2 Likes

T đang có lực mua đỡ giá 7.66 kl 100K

2 Likes

Sao Ros tự nhiên lăn quay ra sàn thế này. Qua trần nay sàn?! Khó hiểu quá, có tin gì à các bác?!

1 Likes

Hôm qua mới ra tin là họ F sẽ bị xem xét ngừng giao dịch do chưa nộp báo cáo tài chính.
Đổ xô đi bán rồi lại đổ xô đi mua thôi bác.

2 Likes

R lại đi viện à các bác

2 Likes

F xanh thì ko có chuyện R đi viện đc đâu bác à. Theo kĩ thuật thì R muốn tăng thì khối lượng phải vượt phiên hôm qua. E vẫn nghĩ tí nữa sẽ bị hấp thụ hết

3 Likes

Còn tiền là em xúc mạnh. Tầm này còn ngại gì. Chả hiểu nổi bà con :roll_eyes:

3 Likes

nhiều khi cũng do mấy bác cá mập hùa vào đặt lệnh đấy bác. Mỗi bác góp lửa 1 2 triệu đặt giá sàn. nhỏ lẻ lao theo rồi mất hàng trước thôi. Chứ tầm này lấy đâu ra chục triệu cổ rảnh mà đặt thế đc.

2 Likes

Gửi mấy anh chị TOP mã đánh giá cao kết phiên sáng nay. Anh chị tìm mã điểm mua ngắn hạn thì nhặt nhe

3 Likes

Ok bác

3 Likes

HPG uống lộn thuốc rồi.

1 Likes