Nhặt dép

Cứ có biến là chạy trước đã, hàng vẫn còn đó, ngon thì nó sẽ lên lại, tội gì ôm hàng rồi ngày đêm khấn

2 Likes

Giờ này mai ko chạy đc nhá

2 Likes

@Nhatdep lại bốc kìa. :grinning:

3 Likes

Em R lại thơm phức

4 Likes

Biết trước rồi mà bác

3 Likes

Giữa trưa tụi nó ra cái tin xàm xàm này. Nội dung thì toàn kì vọng mà tiêu đề thì là tiêu cực. Hôm nay VNI đỏ là chuẩn rồi.
Chắc phải kiếm cách thêm vốn mua e R chứ nhìn ko thế này ko chịu nổi các bác à :rofl:

2 Likes

Chất sàn ghê vc

1 Likes

Đến mai xem lượng bán sàn bao nhiêu là biết ngay hôm nay là giả hay thật ấy mà bác. Giá 7-8 chất sàn lớn thì còn hiểu là nhỏ lẻ hoảng loạn. Chứ giá 2-3 mà chất sàn thì nó lại là câu chuyện khác.

3 Likes

VNI với VN30 đang ngược xu hướng. Tiền vào midcap với penny. Khả năng chỉ có vn30 đỏ chứ vni cảm giác vẫn khỏe lắm.

2 Likes

@Nhatdep
atc: 125k giá 7.72 kìa. :grinning:

1 Likes

Ok bác, em vẫn nằm im :grinning:

2 Likes

Em Việt Nam Thịnh Vượng atc kl 3tr.
Bác cá bảo có nhịp lên 42.
Game bán vốn.
Cùng chờ xem nào.

2 Likes

R nay có gì mới ko các sếp. Em vòng vèo cả ngày trên xe ko theo dõi dc gì cả

1 Likes

Chất sàn hơn 23tr :joy:

2 Likes

Hihi. R ko có tin gì nó đề cho vài phiên sàn. Mà sàn có thanh khoản thì hay. Chả nhỏ lẻ nào dám mua r bây giờ. Sáng mai lại sàn tiếp. Hihi. Nản nhỉ

2 Likes

Xem rồi . Bác có múc tí nào trong 2tr khớp ko ?:slightly_smiling_face:

2 Likes

Em miễn dịch rồi. Hôm nay em nhận tin một người bạn ra đi vì chuyện nợ nần. Ko biết có liên quan đến chứng cháo ko. Đời thật vô thường :disappointed_relieved:

2 Likes

Đừng nghĩ nhiều quá. Chơi tất tay vay nợ là tèo đấy.

2 Likes

Ok bác

1 Likes

bao nhiêu vụ bull trap mà ae còn tự an ủi nhau à, hàng về đủ t, có biến thì chạy, cover lại sau có mất mát gì đâu nhỉ, thụ động nhìn nó chất sàn áp lực tâm lý lắm đấy

1 Likes