Nhặt dép

nó đang xuống

2 Likes

Thị trường này chưa phải lúc vào bđs. Nếu dài hạn chờ 1 vài phiên nữa múc đc anh @RGB nhir.

3 Likes

BĐS tăng mấy phiên liên tục rồi (4, 5 phiên gì đó từ ngày 16/11).
Hôm nay nó chỉnh.

Nếu còn nhịp hồi thì theo lý thuyết mong/chờ nó tạo đáy W rồi lên thì mua cho an toàn.

2 Likes

Lâu rồi ko thấy bác cá. Ko biết bác ý còn thở ko. Kakaa. Câu hỏi đặt ra là khi nào về bờ

3 Likes

Ủn pic lên cái nào!

2 Likes

Xanh vài phiên cũng thấy phấn khởi phết các bác nhỉ

2 Likes

PS nay thu quân, vẫn dập dìu thôi bác

2 Likes

DJ vừa rồi hồi 1 phát chạy 1 mạch lên gần đỉnh. Vàng cũng thế. USD với OIL giảm 1 phát cũng rớt như sung. Thế nên Vni chắc quả này chắc cũng chạy như ngựa :))

1 Likes

Dj và vn giờ lệch pha rồi, lựa thôi bác, coi dxy và PS thôi bác

2 Likes

à so sánh để lấy chút hy vọng thôi ý mà bác. Lãi suất tiền gửi tăng thế mà cái chỗ 3k tỉ bắt đáy NVL lại chê thì chứng tỏ kì vọng lợi nhuận ở cái sòng này vẫn lớn hơn gửi ngân hàng ăn lãi suất

2 Likes

Chưa có giai đoạn nào mà e thấy nước ngoài mua nhiều như cái đoạn này. Hôm nay lại mua ròng 1700 tỉ.

2 Likes

Mai chỉnh. Thứ 5 múc là đẹp bác @RGB còn scr ko a

1 Likes

Nhịp này siêu mạnh. E mạnh dạn đoán vượt 1200 trước giáng sinh

2 Likes

Tây mua 3500 tỷ. Quá khủng. Các quỹ ngoại bí mật rót tiền rồi. Chắc dần rồi sẽ xuất hiện vài cái tên

2 Likes

Tết này cơm có thịt. Xuống hơn 300 điểm trong 1 tháng được thì cũng lên hơn 300 điểm trong 1 tháng được.
Sóng hồi mạnh thế này thì sẽ về Fibo 0.5 ở đúng 1200. Rồi đi đâu thì e không biết

3 Likes

Anh đảo dòng rồi.

Nó tăng dốc quá. Hôm nay cuối phiên nhóm BĐS vẫn kéo tím.

Dù vẫn lỗ nó nhưng anh đảo dòng sang mã khác chưa tăng (mua mã khác lúc đỏ và kết phiên có thành quả chút rồi).

2 Likes

Hi vọng bds vẫn tăng mạnh thêm 1 đoạn dài nữa a ạ.

2 Likes

Uptrend rồi hay sao ấy, mọi đoàn nhóm đều hô lên

1 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 lâu ko on nhỉ.

1 Likes

Có thể.

Vì nó xuống vì do các cty khác có vấn đề với trái phiếu.
Nhưng nó ko có vấn đề với trái phiếu, từ hồi tháng 6 gì đó, anh thấy họ đã có các động tác mua lại trái phiếu trước hạn (thậm chí còn bị phạt hành chính vì có các Nghị quyết mua lại trái phiếu trước hạn mà không công bố thông tin).

Xuống là do tình hình chung, ko tránh được do tâm lý.
Anh kỳ vọng nó về được mốc 8 trước khi giảm vì vấn đề trái phiếu.

Anh vẫn còn cổ tức. Đến 26/1 là đc giao dịch.

Giờ a đang quan sát thêm để vào lại :grinning::grinning:

4 Likes