Nhóm Khu công nghiệp hưởng lợi sự dịch chuyển dòng vốn FDI, lịch sử lặp lại năm 2018-2019

, , , , , , ,

Mấy cổ này chọn đúng thời điểm, hay đủ kiên nhẫn ôm dài thì lãi nhiều

1 Likes

Tôi cũng ôm NHA hơn 2 năm rồi, giá vốn cả chia tách và cổ tức giờ còn có mấy k thôi

Chuẩn cụ ah, vì tiềm năng nhiều dự án hơn vốn hoá nên mua và đợi nó có đột biến thôi

Hầu như các dự án của DTD và NHA đều đang triển khai rồi

Nên ko phải bánh vẽ như nhiều doanh nghiệp nên chỉ cần đợi bán là có quà

Tôi cũng kiên trì với GEX và VGC đây. hehe

Mình thì thuộc dạng thích những con còn nhỏ nhỏ rồi đợi nó lớn, với lại nhỏ mới dễ có đột biến

Lì chọn cổ phiếu đúng, thì dễ ăn mấy case to, lãi kép đôi lần là đột phá tài chính

1 Likes

Chuẩn cụ ah, mình có cả đời để đầu tư mà nên ko vội giàu nhanh được, thắng trận nào thì phải thắng lớn mới thích

1 Likes

Thuyết thiên thời nghe nguy hiểm vcc :)) Gọi là triển vọng ngành cực tốt đi cho nó dân dã chú ơi :))

1 Likes

oh nãy giờ đọc mới ra cái tên, gọi cái gì cũng được tùy mỗi người
Kiếm được tiền là quan trọng nhất :handshake:

1 Likes

Bác chủ Topic có thể update cho ae ít thông tin về GVR k nhỉ, liệu có tiển triển tích cực gì về mảng BĐS KCN không hay vẫn mang danh là cao su. cảm ơn bác nhiều

DTD còn một tuần nữa cho a e nào muốn nhận cổ tức và mua pht để đầu tư nhé

:smiley: mình ngáo còn bạn giỏi thì tự phân tích mà đầu tư

Bác Cường cho em hỏi con VGC mua tbg được không ạ? Cám ơn bác

Mình không trung bình ngay lúc này bạn ah, chỉ gia tăng vị thế khi lãi hoặc tỷ trọng nhỏ thăm dò rồi mới mua thêm
Còn cổ giảm, mình lỗ ngay khi thị trường suy yếu thì mình chờ đợi đến khi nào bão qua mới cân nhắc có nên mua không

1 Likes

Không biết do vĩ mô hay cái quái gì mà nhóm KCN bị bán sml chả nhẽ…

Vĩ mô tốt mà cổ phiếu có giá rẻ hơn vẫn không mua ! Tăng giảm trong 1 tháng thì vĩ mô cái éo gì mà cũng vĩ mô như thật, hưởng lợi như thật, chẳng qua chán không ai bán nữa thì nó lên thế thôi. Đánh chứng lâu thì phải tự tư duy ra, mấy thằng này nó mà đánh hay như cách nó phân tích thì việc éo gì phải lên đây phím cho các ông.

1 Likes