Nhóm ngành nào ưu tiên trong giai đoạn từ giờ đến cuối năm?

Chứng Khoán, BĐS hồi các nhóm mang yếu tố thị trường đang chững lại đà giảm khi về gần đáy tháng 6 vừa rồi.

3 Likes

image

Giảm điểm và tạo sự chán nản tiêu cực cực độ

3 Likes

image

Thế giới vẫn nhuốm máu

3 Likes

image

Mỹ cầm máu rồi mai hồi thôi

Nhiều nhóm ngành tạo đáy rồi, nếu giảm cẩn thận bear trap

Gửi mọi người tham khảo nhận định thị trường, mn giai đoạn này theo em ko nên cố bán nữa mà chờ các nhịp hồi phục, DJ đang hồi phục tích cực > 300 điểm, nay giảm chủ yếu từ việc ATC đạp sàn các cổ phiếu trụ gây tâm lý hoảng loạn khi gãy 1150 một vài nhóm ngành đã ngừng giảm và có tín hiệu tạo đáy như Chứng khoán, BĐS Dầu Khí, Khối ngoại cũng đã ngừng bán ròng mạnh trở lại + ngày mai công bố các số liệu vĩ mô tháng 9. Cùng theo dõi và bình tĩnh hành động

1 Likes

image
Thế giới đang phản ứng tốt

phân bón nhé, đừng hô hào vớ vẩn nữa, mấy con trên chả có lợi nhuận thực đâu

cổ phân bên Mỹ tăng mạnh mẽ

Múc DPM nhé ae

oke b. Vậy chờ BCTC Q3 thôi. 1 góc nhìn đánh giá, mình thì vẫn nghĩ nhóm phân bón sẽ còn giảm nữa

1 Likes

bds kcn quý 3 này giảm so với quý 2 thì sao nè?

giảm sao vẫn hò vào mua?

Cổ nào tăng được tẹo là broker vào khen, khen xong cổ lại giảm hahaha.

Thế để em show bác em mua IDC từ vùng 50 trước đó và chốt ở 64 nhé, giờ nó chiết khấu em thấy hấp dẫn và ngay lúc đầu Topic bảo mn là em ko có hô hào ai có ý kiến gì thì vào trao đổi. Người có học thức hi vọng đọc đầy đủ chữ em có ghi ở trên

Còn quan điểm bác về nhóm phân bón, em ko phủ nhận quan điểm em ko thích nhóm đấy nữa thì em ko giao dịch thôi còn kết quả thì chờ thời gian tới trả lời

1 Likes

image
IDC của em còn trụ vững nhưng không biết mai có còn ổn không hay lại tháo cống :joy: :joy: giảm theo

Theo các bác đáy chưa ?

1 Likes

BVH về trùng trading Range 53-60

1 Likes

image

Bộ đội về làng

1 Likes

Hi vọng đúng kịch bản cho anh chị em NĐT thở cái :frowning:

1 Likes

A bị bán đúng đáy rồi Quang ơi :((