Những con tàu đắm chở đầy vàng bạc - gọi tên BSR

à đấy là bọn tây đu đỉnh chứ lái cũng ăn đủ r

1 Likes

Báo cáo ông thần chim heo nay tôi cho vào danh mục thêm HD6 tầm nhìn 1,5 năm nữa nhé. Nhớ chụp lại để châm chọt cho đủ bộ.

2 Likes

Bác nào bị doạ rớt hàng ráng chịu. Em cứ thấy xu hướng ổn thì mua thôi. Em đón lõng dưới 23.5 không được. Loay hoay làm việc cuối cùng phải múc giá cao.

3 Likes

Thấy ép cho tây lông cắt lỗ chứ mấy ngày liền rồi đánh khét ớn bác à. Lái này mạnh phết, vì vậy cứ mặc kệ thiên hạ chim chuột mình vẫn bình thường thui.

2 Likes

Cất công chim bấy lâu nay. Hôm nay bác không lên được tàu nữa thì đừng đổ tại số nhé. PVD, PVS lỗ nặng mà nó xanh um kìa. Nhịp tới BSR sẽ lên ga 26.x

2 Likes

Lỗ là thì quá khứ với PVD và PVS còn với BSR là thì hiện tại hoàn thành tiếp diễn (theo một số người nghĩ vậy).

4 Likes

Mình để 3 ảnh chụp 2 kỳ bctc gần nhất để các bác tiện so sánh. Trong lần phỏng vấn với báo đầu tư hôm tháng 7 vừa qua giám đốc Dương cũng chia sẻ doanh thu và lợi nhuận quý 3 này sẽ ổn định và chỉ lo ngại vào quý 4, lập luận đó được thể hiện khá rõ nét qua con số trên bctc các bác quan tâm có thể xem và đánh giá nhé (dành cho người quan tâm, ai ko quan tâm cứ bỏ qua).

1 Likes

Gớm, tưởng nói mình thế nào hoá ra bạn theo trường phái chửi rủa những ai không tung cổ đất lên mây xanh à, xem lại lịch sử comment của bạn chả có gì ngoài thù hằn, đả kích đeo bám a7 để học mà chỉ học được tánh chửi bậy vô căn cứ là giỏi thật quá thất bại.

1 Likes

Lúc BSR 3x hô “Giá dầu neo cao 3 năm là ít” thì phán ít thôi. Thất đức lắm!

Vậy bạn lấy bằng chứng gì nói nó ko lên 3x nói mình nghe xem

Ơ sao phải lôi gia đình ra thề thốt vậy đợt tháng 1 bạn hô DIG cho F0 bạn cũng thề cả nhà chết à, ba mẹ bạn quả là có thằng con có hiếu.

Đi vào chủ đề chính, mình hỏi lí do gì để nó không lên 3x bạn nói mình nghe xem

1 Likes

Tìm bằng chứng hô hộ cái. Còn cái vết đen lùa gà này mãi ko tẩy trắng đc đâu…:neutral_face:

Mình chắc chắn sẽ nắm 3 năm và không cần thề thốt vì mình không bú farm lùa gà lúc 120. Bây giờ bạn cho mình lí do để nó không lên 3x xem, trả lời câu hỏi đi nào.

Đánh T+ đớp đc miếng nào thì đớp, thể hiện ít thôi…:unamused:

T+???, không thằng T+ nào đánh theo kiểu dám múc từ 32 về lúc 22 cả. Cái chính bạn nói mình lùa gà thì bạn chỉ ra cho mình lí do để nó không lên lại xem, mình không dụ ai đu vào 120 rồi đem gia đình ra thề thốt nhé, ba mẹ bạn có phúc ghê nhỉ???

Giá xăng dầu trong nước đang giảm theo tuần kia kìa. Đầu tư dài hạn (3 năm) theo giá dầu thế giới. Vãi!:joy:

Lại đá đểu sang A7 rồi. Sang pic ông ấy mà chửi nhé!

Mình học a7 2 chữ thiên thời mới múc HDC từ 2019 đến nay nên việc gì phải chửi tông sư. Có bạn học bỏn bẻn vài chữ lại đi thể hiện trình còi cái đó mới đáng nhục, người con bất hiếu à.

Bú liếm HDC mà vẫn đá đểu A7 sao? Có biết đệ tử ông ấy trong HĐQT ko?