Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Lỗi rồi mod @Suzy ơi. Bị mất hết biểu tượng cảm xúc.

Screenshot 2022-11-08 020952

Screenshot 2022-11-08 020927

1 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi, Suzy đã nhắn bộ phận IT check và sửa lỗi trong thời gian sớm nhất rồi nhé.

Suzy báo IT thêm ICON này đi :v và :3
Icon này hay mà

2 Likes

@suzy nhờ mod xóa hẳn tài khoản này trên diễn đàn nhưng đừng chặn IP nha, biết đâu sau này mình quay lại diễn đàn

bác đóng hết pic cũ rồi, lâu lâu nhớ anh em bạn bè cũ mà không có chỗ để nói nè bác. Mở top mới đi bác ei :laughing:

nhờ mod đóng topic này
NVL - Tập đoàn Nova Land - Sự trở lại - - Doanh nghiệp - F247.VN
chỉ giữ lại 1 topic NVL
cám ơn

Hi! Bác Biển khỏe k, đang ngóng Bác mở lai Pic nè! Chúc Bác và gia đình vui vẻ, mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn!

Em chào bác only . Only ơi cho em xin nhận định của bác về game đổi chủ của vix đợt này ạ. Liệu có giống game đổi chủ của yeg ko? Phương và anh tống bán ỳeg giá 15 và sau đó yeg tăng lên giá 27. Vậy vix anh tuấn bán giá bao nhiêu. Xong vix tăng lên giá nào bác? . Anh tuấn bán xong vix xong có lấy kéo gex ko bác? Em cám ơn bác ạ

1 Likes

Mod khóa tạm thời chút cho mình

2 Likes

Nhờ mod @SuperModerator đóng dùm tất cả topic mình mở ra, chỉ chừa lại 1 topic này, từ giờ trở đi mình sinh hoạt trong đây cho đỡ phí tài nguyên diễn đàn, thanks mod

Đến khúc này mình bị rối ko biết làm ntn, nhờ ae hướng dẫn giúp với, thanks ae

chào ad ạ . ad cho em hỏi là 2-3 ngày hôm nay tài khoản của em bị lỗi phần theo đuôi k thể truy cập cũng như theo dõi các bình luận của những người mà mình đã đã đăng kí theo đuôi. Ngày đầu tiên e tưởng là chắc máy chủ bên F247 bị lỗi nhưng có vẻ như k phải ạ , Mong AD giải đáp hay hỗ trợ em với ạ . Cảm ơn AD nhìu nhìu ạ :blush: :blush:

Kính mong các AD @SuperModerator @AdminF247 @Suzy xem xét và tham vấn giúp e sửa lỗi kỹ thuật này ạ

Suzy đã báo vấn đề này cho bộ phận IT hỗ trợ kiểm tra rồi bạn nhé! Mod sẽ sớm phản hồi lại cho bạn về trường hợp này. Cám ơn bạn !

1 Likes

dạ, em cảm ơn ad ạ . Mong sớm nhận được hồi đáp từ các MOD bên mình ạ :blush: :blush:

2 Likes

nhờ MOD close topic , chẳng còn ý nghĩa gì để chia sẻ khi các nick clone kiểu vậy

Chân thành cảm ơn MOD Suzy và đội ngũ IT F247 ạ , hiện tại em sử dụng được bình thường rồi ạ :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

phục dựng lại topic được chưa Only?

mở lại nó lại vác mình làm bình phong
topic chia sẻ về DN, nếu mod chưa ra nội quy mạnh tay xử lý bọn đeo bám , đả kích cũng buồn

Để khi nào bình ổn giá sẽ cho ra topic mới

4 Likes

Vẫn chờ bác Only ra pic mới. Bác đừng ẩn cư giống mấy cao thủ khác bác nhé. Ko có các bác thấy buồn lắm

1 Likes