Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Diễn đàn muốn phát triển bền vững lâu dài thì phải có những bài viết mang tính tham luận có “tâm” và có “tầm” từ các thành viên có uy tín, khắc phục các điểm yếu cơ bản của F319 chỉ đơn thuần là nơi hô hào của anh em Brokers, phím hàng thượng vàng hạ cám mà không có chút phân tích nào.

Vấn đề không phải là đúng hay sai mà bài tham luận phải dựa trên phân tích logic, định lượng, định tính và dĩ nhiên là với mục đích “trong sáng”

10 Likes

1 thành viên tích cực của f247​:+1::grin:

có được viết bài về A7 không MOd ơi

1 Likes

Diễn đàn vui là chính mà bác

2 Likes

A7 là ttcp mà … :rofl: sao đem chuyện chính trị vào đây

2 Likes

Sư phụ ơi , thứ 2 chỉnh múc a nhé :grinning:

2 Likes

Chúc Admin và F247 có nhiều niềm vui !

ONLYU9- chuyên gia oánh hàng ăn bằng lần !

13 Likes

@chunjunxo, là bác D đúng k ad, lâu rồi mới thấy lại.

1 Likes

chính xác, bác D cũng chính là 1 trong các moderator của f247 bạn nhé :heart:

4 Likes

Admin cho hỏi chức năng theo dõi chủ đề chỗ nào thế nhỉ :slightly_smiling_face:

3 Likes

@AdminF247 cho mình hỏi cách nào để cài đặt thông báo chỉ những bài mà mình đã từng đăng có ng trả lời hay những bài mình mở topic như bên f319 k ạ ? Bên này thấy thông báo nhiều mà toàn những thớt mình ko qtam lắm ko biết bỏ bằng cách nào

4 Likes

Ad nên chỉnh sửa hiện thị bài viết lần lượt theo thời gian đăng dễ theo dõi hơn.

3 Likes

Xin góp ý chút với ad về các chủ đề có nhiều comment là các Hosinocer phải kéo xuống nhiều lần mới thấy được các comment mới nhất nên hơi bất tiện. Tương lai về lâu dài có thể giảm lượt tương tác.

Giải pháp của tôi là Ad có thể nghiên cứu để những comment mới nhất lên đầu và cũ xuống dưới, tương tự như Inbox của Email, như vậy tôi thấy thuận tiện và hiện đại hơn. Có vài dòng góp ý để F247 phát triển.

Chúc F247 năm mới vui vẻ và các bạn đầu tư thành công rực rỡ

9 Likes

Cám ơn những đóng góp của thành viên f247.
Những đóng góp đã được team IT ghi nhận.

2 Likes

Admin báo IT thêm giùm cái nút quote cho tiện. Thank you.

2 Likes

bạn bôi đen nội dung muốn quote

2 Likes

Ý em là bổ sung thêm nút để quote tất cả mà ko phải bôi đen ý Ad.
Dùng ĐT bôi đen nó bất tiện.

1 Likes

Dạ thưa admin, xin bổ sung time chính xác lúc comment, giờ và phút. Với phân trang để khỏi bị trôi, đọc chậm rãi, từ từ, nhiều qua toàn đọc tắt à. tks

mình thấy giờ như facebook ai dùng phân trang nữa, mình lại thích kiểu trôi liên tục này

2 Likes

làm cho quả 1000 comment, nhỡ đọc đến 500 rồi, thứ nhất là ko nhớ đọc đến đó nên phải đọc lại tìm lâu, 2 là nhỡ vuốt nhanh quá trôi qua chỗ cần đọc lại tìm từ đầu, 3 nữa làm tốn bộ nhớ khi load all