Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Nick @WuChiaChing đã bị khoá rất nhiều lần rồi chứ không phải là Mod không xử lý.
@WuChiaChing Nhắc nhở bạn lần cuối, nếu như còn tái diễn việc gây gổ chửi bới thì sẽ có 1 sổ hộ khẩu ở đảo luôn chứ không phải có thời gian giới hạn như hiện nay nữa nhé.

1 Likes

Mod khóa luôn đi cũng đc ạ :)))

Nhờ Mod @Suzy mod @SuperModerator khoá hộ Topic:

• Lý do: Giao lưu ở Topic mới

Cám ơn Mod :relaxed:

5 Likes

Mod @Suzy @SuperModerator cho em hỏi là F có chức năng nào dùng để lọc và ẩn topic đó theo tên thành viên không ạ? Em dùng chức năng chặn thành viên thì pic đó nó vẫn hiện lên ạ.

Cám ơn mod.

4 Likes

Hiện diễn đàn chưa có chức năng như bạn gợi ý. Phần này sẽ được cải thiện trong thời gian tới bạn nhé.

2 Likes

Cám ơn Suzy nhé :kissing_heart:

2 Likes

Chào mod @SuperModerator mod @Suzy :relaxed:
F247 Andjku thấy có chức năng rất hay là " bỏ qua " thành viên mình ko quan tâm, ko muốn xem bình luận, bài viết … Tuy vậy những thành viên đó vẫn thấy được bình luận, bài viết, topic của Andjku …
Xjn hỏi Mod có cách nào để các thành viên Andjku ko muốn giao lưu ấy không đọc được bài viết , ko vào được Topic của Andjku ko ạ?
Nếu ko có thì góp ý F247 về vấn đề đó như " quyền riêng tư "
Mình đã ko muốn xem họ thì mình tất nhiên cũng ko muốn họ xem bài viết của mình - đó là lẽ công bằng theo quan điểm cá nhân của Andjku

6 Likes

Cám ơn bạn, BQT đã nhận được một số ý kiến tương tự và tính năng này sẽ được cải thiện trong thời gian tới.
Nhờ @SuperAdmin hỗ trợ triển khai sớm nhé.

2 Likes

Các mod cho hỏi: có thể nhắn tin riêng với 1 người không ạ

Nhờ @SuperModerator @AdminF247 khóa gúp tôi nick @Oceanfutureman vĩnh viễn ạ!
Cám ơn @SuperModerator @AdminF247 nhiều ạ!
Trân trọng cảm ơn!

10 Likes

Bác biển cứ thoát ra là được mà. Đâu phải vậy, rồi lại có ngày lên

1 Likes

Bác nhụt chí thế sao , thị trường hết vui đến sầu vẫn vận hành như vậy .

@all
Các thành viên lưu ý:
Những bài viết có trích dẫn hình ảnh hoặc thông tin của doanh nghiệp, cá nhân cụ thể thì phải trích nguồn. Nếu không đảm bảo điều này, BQT sẽ nhắc nhở để bổ sung. Trong trường hợp không thực hiện sẽ xoá/ gỡ bài viết. Các thành viên khác nếu thấy các topic đăng thông tin không dẫn nguồn, gây ảnh hưởng đến doanh nghiệp hay cá nhân cụ thể, thì vui lòng báo lại cho BQT để xử lý.

2 Likes

tin đồn thất thiệt không có nguồn không có trích dẫn cụ thể uy tín
mong các mod trích dẫn link và bài viết gửi luôn cho công an để xử lý răn đe :slight_smile:

Lỗi rồi mod @Suzy ơi. Bị mất hết biểu tượng cảm xúc.

Screenshot 2022-11-08 020952

Screenshot 2022-11-08 020927

1 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi, Suzy đã nhắn bộ phận IT check và sửa lỗi trong thời gian sớm nhất rồi nhé.

Suzy báo IT thêm ICON này đi :v và :3
Icon này hay mà

2 Likes

@suzy nhờ mod xóa hẳn tài khoản này trên diễn đàn nhưng đừng chặn IP nha, biết đâu sau này mình quay lại diễn đàn

bác đóng hết pic cũ rồi, lâu lâu nhớ anh em bạn bè cũ mà không có chỗ để nói nè bác. Mở top mới đi bác ei :laughing:

nhờ mod đóng topic này
NVL - Tập đoàn Nova Land - Sự trở lại - - Doanh nghiệp - F247.VN
chỉ giữ lại 1 topic NVL
cám ơn