Nóng! Ben Whyte quay xe, cổ đông CEO DIG vui mừng đón sóng lớn

, ,

Mồm l`

mẹ nó qua kia đăng đàn nhảm nhá nào là lái lùa, nào là Uppo, nào là không tốt cái cmm nó khen Ngon, Thể loại c má

1 Likes

Cảm ơn Ben, mình mua đc 1 năm rồi mình cất két. Đâu có nhảy nhót nhiều dễ thần kinh lắm

2 người đâu thì chuẩn còn loại m thứ 3 xếp chung nhóm đốm lưỡi 4 chân

Chim cái ĐB :smiley: :smiley: :smiley: . . . Sáng liếm … Chiều ị . . . :smiley: :smiley: :smiley:

Mắc ỉa quá ben ơi,nghe m xạo lol mõm như đít vịt ấy

Bán chưa Ben, mai lại lấp gap đấy :smiley:

Thất phu. Giẻ rách. Mầy là đại diện cho đám tiểu nhân chim lợn, sáng nhổ chiều liếm.

Ngành BĐS bắt buộc Room NN chỉ 49% sếp.

Bao h có diph thằng chủ pic này ngồi cung thằng Phước, thằng tài, thằng Nhà thổ, với thằng Mạnh mẹ cho đủ mâm. ■■■ gà cá lợn ngồi cùng nhau.

Cái loại mày ra đường nhìn trước ngó sau bảo toàn mạng sống vì cái nghiệp từ mồm m ra nhé

bỏ đi, phần mềm ghẻ khoe suốt

:smiley:

Bác k thích có thể lướt qua nhé

Xin phép đạp vào mõm con lợn này

Các anh chị phải cảm ơn con lợn ben này, nó cho ac đã bán tống bán tháo một bài học đắt giá thế nào là CHIM LỢN. Khi nó chửi rủa bỉ bôi cổ phiếu của anh chị là lúc nó gom hàng mà anh chị cắt ở bẹn đó.

1 Likes

Chỉ có đất là đất thôi các bác ạ. Đừng cố cãi lại chân mệnh thiên tử nữa :))

Nó mạt hạng đến tận cùng. Loại người nhục nhã như nó chỉ đáng làm súc vật

Nhân cách con lợn lập pic thật là rẻ rách hèn mạt. Loại này thì được dăm ba xu lẻ lại quăng dép thôi. Xong lại chứng nào tật ấy quay ra chim lợn cho mà xem. Các cụ đúc kết rồi: SÔNG NÚI DỄ CHUYỂN, BẢN TÍNH KHÓ RỜI. tâm ko tốt thì chuyên làm điều xằng bậy.

1 Likes