Nóng ! Cổ giảm chim lợn chửi rát quá ! A7 Tán chuyện ck

Tạo lập khác lái lợn hiểu chứ???

Tôi nghĩ bác nên lập pic mới thì hay hơn.

Mày nhầm, loại mày chỉ theo đuôi chứ tqo là tao nói trước. Nhiều thằng cãi tao rồi toang đó. Đợi đi.

Thuận ơi chú chiếm cả pic này làm của riêng rồi à? Thấy 1 mình chú độc diễn…

Nó vô đây kiếm tý cứt đó bạn’ thấy nó đi khắp pic chim lợn…

1 Likes

Không cần, tôi nói luôn ceo dig hồi cho anh em có bị neo ở giá cao quá đánh t0 và T+ nhỏ giảm thiệt hại. Còn đừng dại đu đú lại có ngày chết sập.

Nếu bác giỏi và uy tín trên thị trường thì sẽ có nhiều người vô. Còn ở đây pic người khác lập chửi bới k hay

Xem lại tôi cảnh báo đi. Và nói rồi, cơ bản tôi chỉ nói dig ceo vì nó có lý do bên trong, tôi và A7 không thù ghét nhau, tôi ko chim lợn ceo dig. Tuy nhiên tôi biết cách đánh tàn bạo của nó và lõi giá trị của nó. Tôi phân tích rất kỹ về mặt kinh doanh của hai cp này.

Mày nhầm đó, tao ko cần nổi tiếng làm gì. Mày nghĩ tao ko có cp x nhiều TK??? Mày nên nhớ tao đầu tư và mua dòng cp chứ tao cũng ít khi T+. Còn chửi còn chết thôi, cứ đợi mà đú đu nhé.

Thuận ơi lập pic hô ACB đi. Nếu nhiều người theo a xin tiền vợ góp 100 cổ…:slightly_smiling_face:

Tôi không lập pic hô cp tôi đầu tư. Còn tôi đầu tư là tôi chia sẻ. Thi thoảng tôi mới nói về cp tôi đầu tư thôi.

Thì giờ lập pic đi. Ng ta lập thì mình cũng lập nó mới tăng giá đc chứ. Mua ròng 6 tháng nay từ giá 36 mà nó ko tăng còn giảm về 2x ko thấy sốt ruột sao?

Có thể anh em tháy dig ceo đang tím nhưng bố nào cứ thích đu tím dig ceo thì tôi đến ạ. Hãy để cp dig ceo nó quân bằng được vùng này thì may còn có thể đỡ chứ lại lùa nhau, lừa nhau thì thảm khốc với dig ceo lại diễn ra.

Nó chia lãi 25% và cp nó chỉnh chứ. Còn mua nó an toàn nhất và khả năng x TK quá đơn giản. Đợi mà xem chứ đầu tư đâu có gì phải vội.

Ceo dig nó hồi cho mà cơ cấu lại còn tinh tướng là còn chết nặng.

Nó đang chỉnh kìa làm 100k ACB đi Thuận…

Giờ ai cơ cấu được phần nào dig ceo thì nhớ đừng dại bắt dao rơi nếu chiều dig ceo nó giảm. Giờ thị trường cần nhất bank phải dẫn sóng tăng thì tự khắc sẽ yên dần. Bằng không cp biến động giết dân fomo như ngả dạ

Thực sự muốn ổn hơn với thị trường thì cả làng cứ long mạnh phái sinh điểm này và cùng nhau mà chốt được cp nào lãi lại mua cp bank mà đầu tư ăn x Tk. Thế nhé, quan điểm đầu tư đó

Thiệt tôi đếch thể hiểu nổi ông ,tự sướng 1 mình đã lắm hả ??

Thằng nào chê ngân hàng và cp ngân hàng đi, lái lợn cp bds chửi chê hả??? Đánh tím CEO, dig vqif phiên nữa rồi sẽ rút tiền qua cp bank ầm ầm nhé.