Nóng hổi!

Thôi xong, gặp ngay đại ca @xyz123vkc năm xưa của mình. Thảo nào mà em thấy a mất tích :smiley:
Tưởng về vườn chăm vợ rồi.
hihi

1 Likes

LHC tăng 25 lần… mua 35% công ty giờ biết làm gì đâu… nhớ CSC kg

2 Likes

Tớ vẫn mở pic bình thường, nhưng giờ chỉ gói gọn trong pic thôi, không đi chém lan man nữa :smiley:

1 Likes

LCG mua 3/2020… giở chẳng biết lãi bao nhiêu nữa…

2 Likes

Có, hồi anh em mình nói chuyện nó có 17, giờ 7 chục :smiley:

1 Likes

thiếu lão bullist,ko biết lão đi về phương trời nào nữa

2 Likes

Đởi chỉ khổ vì cổ nó kg giảm… sắp tới ngồi HDQt LCG cho nó oách

2 Likes

Đời anh có sướng bao giờ, suốt ngày chỉ nghe vợ :smiley:

1 Likes

Nó thu sạch rồi… giờ mỗi tháng duoc mấy chục tiền thu lao HDQT… kiếp làm thuê khổ lắm.

2 Likes

Vẫn giọng điệu như xưa, hình như lần cuối em với anh nói chuyện là tầm tháng 6 năm ngoái nhỉ? :smiley:

1 Likes

hahahaha… Tại sao lại thay đổi khi đời vẫn kiếp làm thuê… ah vk nó mới cho it tiền bảo mua cho nó 500k s55 đó… Sang đây kiếm chuyện chủi nhau với chú 7 may ra giá nó giảm

2 Likes

Mối thù từ xưa chưa trả hết à anh?
Chửi 10 năm không hết :smiley:
Em nhớ hai ông chửi nhau từ xưa lắm rồi mà giờ vẫn muốn chửi, ông kia giờ nào là viết sách, mở công ty, tổ chức hội thảo… cũng rầm rộ lắm.

1 Likes

Thù gì em ??? mượn gió bẻ măng . chôm hàng rẻ thôi… bạn bè ân nhân đó… Kg có chú ấy làm sao anh biến từ zero đến bây giờ … báo tin chú vui là anh đã hoàn thành đại nghiệp LHC nhé. lãi gần 50 lần kể từ khi gặp chú.

1 Likes

May quá giang hồ đối đãi tốt … anh có thẻ xanh rồi.

1 Likes

Chúc mừng anh, x 50 lần với anh thì là bình thường :smiley:

Má , vậy mà con vk nó chê càng ngày càng tệ … giờ khó mua hàng ngon giá rẻ quá… Cũng chẳng có thu nhập gì thêm…

1 Likes

Công nhận anh, mặt bằng giá con nào cũng phi ầm ầm rồi.
Vẫn nhớ cái vụ Resort của anh mà chưa ghé thăm được.

anh còn giữ được 100k CSC làm kỷ niệm… Ngon hải sản ngon… tại con covid… sap toi co cai hotel vk nó giao ql o Dalat

1 Likes

Chúc mừng anh!
Hóa ra trốn ở đây, cứ tưởng Tay to lui về ở ẩn rồi. :smiley:

Đợt này dư được 2,5tr LCG giá vốn 0… cũng khá mà chưa đươc thưởng

1 Likes