NVL khả năng toi rồi nhé, giảm thêm mấy phát nữa

Nô giờ còn cái vỏ , lãnh đạo chốt vùng đỉnh thoái hết giờ múc lại khác đéo gì úp bô , tp gấp 5 vốn chủ :face_with_diagonal_mouth: mai sàn nó nhốt tiếp

Bác đọc BCTC kiểu gì vậy…

Xem nó tái cấu trúc chưa,biết tin chưa mà dìm thế.Lại Broker à,mặt thì trẻ ranh,ra bài liên tục

Tái cấu trúc thành công không, giá bao nhiêu sau tái cấu trúc hợp lý, tái cấp trúc như nào. Cuối cùng là có bán dự án giá 50% không, đủ trả lương nhân viên không mà đòi bay lại giá cao ?

1 Likes

Nó tống ra 50 triệu cp nữa lại tái mào. Về 19 lên 24 quay đầu giảm. Hơn đỉnh cũ xíu rồi chúc đầu. Biệt Thự Win mua 120 giờ bán 60-70 không có ai mua. Rao đầy trên kia kìa. Thôi gì chứ ông Bất Động thì tôi chả dám. Ai thích đi tầu lượn kệ

Tôi dìm NVL các ông kêu ca nhiều quá. Chán quá qua dìm cổ phiếu khác vậy. Mời các bác tham khảo bài viết về FPT của em

Hôm nay khả năng cao NVL lại bị giải chấp rồi

Cơ hội này to quá không ai dám nhận

Ồ kê, vậy mời bác mua

Giờ mới lên diễn đàn này mới để ý trước mình phán NVL xuống sml giờ nó giảm cx đc gần 50% rồi

1 Likes

Ờ newbie cũng được nhưng tôi không ngu =))

Định giá 7k-8k không nói nhiều

Chờ 40 mòn mỏi

Ô kê mời của chú hết giá 10.x kìa của chú hết

1 Likes

Trong nguy có cắt lỗ nhé

Ờ mõm có ích cho xã hội thì vẫn nên mõm, còn mõm làm người khác mất tiền thì nên cút

1 Likes

Phán sai 1 nhịp cả nước hay, nhịp ngắn sai nhịp dài chính xác đéo ai quan tâm =)))

Cắn tiếp nhé

Dưới 10 thẳng tiến

vô tình lướt f247 va tháy pic vao xem , tôi thấy thât buồn cười khi broker chê bai cổ khác để khen bản thân mình, thật hay ho làm sao…hi vong những ai dọc commnent này nên tìm người broker có tâm -+ tầm để theo nhé,những người dìm nguoi khac ko sơm gi muôn cũng giống thôi