NVL sẽ đi về đâu?

120 triệu cổ phiếu bắt sàn hôm 25.x rồi sẽ đi về đâu nhỉ?

Mời các bác cùng cho ý kiến.

1 Likes

1.x tham gia, chắc bằng 1/2 giá HQC mà còn chết nữa thì cũng chịu

1 Likes

cụ thể x tiểu học hay trung học nào để em còn tham gia cùng :stuck_out_tongue:

1 Likes

lấy giá HQC chia 2 bác

1 Likes

thế thì chắc cú quá :rofl:

chưa chắc đâu, HQC nó ko chết vì ko vay đc ai và ko phát hành đc trái phiếu, còn NVL thì vay gấp nhiều lần vốn chủ

1 Likes

Đúng thế! Nhìn nó làm cả 3 quý năm vừa rồi k đủ tiền đáo hạn nợ kia kìa. Quý 4 này căng đét hơn nhiều nữa

1 Likes

Về lòng đất nhé

1 Likes

tốt nhất là nên tránh ra bác nhỉ

đất mẹ luôn :rofl:

Tổng là 161 triệu cổ phiếu đã bán xong. Hơn 4K tỉ. Cứ cho là cá Mập mua 50 triệu và không bán ra nữa. Thì vẫn còn một lượng tiền còn lại kia đang rình tập giá 19-20 để mua. Chưa kể những người khác cũng đang rình mua giá hời. Thôi cứ xác định sàn 2-3 phiên nữa là mua sạch

bác cứu giùm cái, có 5k treo toàn từ 22h hôm trước mà bán không nổi

Mua giá vốn bao nhiêu thế?

1 Likes

Nếu Bắt 1 con đại bàng chuẩn bị cất cánh bay lên bầu trời xanh và bắt 1 con đại bàng đang gẫy cánh và có thể phi thằng vào vách núi đá THÌ bạn chọn bắt con nào?kkkk

1 Likes

25.35 hôm giải cứu 128tr đó bác

1 Likes

All in luôn hử hay chỉ làm tý lô đề thôi?

1 Likes

gần in bác, còn tý margin chờ nữa mà giờ thoát ko được

2 Likes

Con này nhiều người khen ngon các kiểu mình lại thấy nó bình thường, nợ nhiều quá lúc bình thường thì k sao nhưng những lúc thanh khoản tắc thế này là chết do dòng tiền.
Giống như kiểu bạn vay mượn để kinh doanh đang như diều gặp gió nhưng thằng cho mượn nó bất chợt đòi bạn trả cả gốc lẫn lãi ngay là bạn k xoay đc kịp thì chết ngỏm luôn.
Nhìn bctc chỉnh của nó là biết, có nhiều điểm dễ tắc nghẽn và bây giờ nó đang xảy ra y chang như thế đó.kkkkk

1 Likes

Tuần sau được cứu rồi

Chốt bảo vệ, bốt bảo vệ, cabin bảo vệ, nhà vệ sinh công cộng

1 Likes

Bom nợ Evergander giá 30 về 1.2; NVL có lẽ khá hơn: 90 về 5

2 Likes