NVL - Tập đoàn Nova Land - Sự trở lại -

Xem phiên mai thế nào, rồi sẽ quyết có nhảy vào húp không

1 Likes

Mai chắc hơn 4 triệu cp Sàn hôm nay sẽ bị mua hết. Hoặc số cp đó sẽ bán ra với giá Trần. Vì còn có bao nhiêu đâu mà mua

2 Likes

Giá ngày 18/10/2022 là 75,1 giảm về 23,6. Các Quĩ đầu tư nước ngoài còn nắm giữ không nhiều. Chưa vượt quá 14 triệu cp. Và họ sẽ không bán ra đâu. Bán ra họ đã bán rồi. Các rủi ro đã cộng hết vào giá bây giờ rồi. Chúng ta hãy cùng chờ xem phiên ngày Mai

Nói Thật mình mà còn cp này không bao giờ mình bán giá Sàn nữa. Kê giá Trần bán

vạy mà toàn thấy bác chọc vào PDR ko

Cứ thấy bán ra bao nhiêu là mất hút hết

Cũng gần hết thôi, cỡ 99% trở lên rồi. trong số này thì Call cũng nhiều. Tây xả cũng nhiều. Cty CK thì mua hơn 70 tỉ. Phiên nào sàn cũng chỉ thấy 50-55 triệu cp mà khi giải cứu thì ra gấp 3 lần số đó. Qui luật thôi. Cung hết Càu còn là lại lên. Nó sẽ đi ngược với thị trường. Là một câu chuyện hoàn toàn riêng biệt. Sợ nhất các cp mà khi Sàn nó xả ra quá nhiều không bán được. Riêng NVL thì chủ tịch giữ hơn 350 triệu cp rồi. Số vừa mua hơn 150 triệu. Hỏi còn có bao nhiêu đây ?

3 Likes

Con NVL anh em định giá vốn hóa hợp lý của nó tại thời điểm này là bn? Nếu bắt đáy kỳ vọng ăn được bn %?
NVL chắc trong tuần là thoát sàn rồi, sau sàn là tím cứng chục phiên như các em bđs khác ko? :slightly_smiling_face:

1 Likes

Cá mập chắc tung tiền đợt này là muốn ngồi chung mâm với CT NVL rồi. Ít nhất ôm được trên 100 triệu cp. Ở thời điểm tháng 10 thì mất một số tiền gấp gần 3 lần số tiền bó ra hôm qua và hôm nay

1 Likes

bác lại làm em thèm quá vực dậy hẳn lòng tham

1 Likes

Tôi chưa có hàng, cũng ko định vào. kkkkk . Tôi hỏi thật chứ ko phải mồi cho NVL
Nhiều khi thấy mồi cảm giác ngon quá nhưng ko biết có phải bẫy hay ko
Dạo 1 vòng các diễn đàn thấy nhiều nhà đầu tư mới fomo lao vào, đó có thể cũng là chỉ báo xấu, mọi người cân nhắc trước khi múc.

BDS cứu thì index thăng hoa. Hết

Dạo này tâm lý thị trường bất ổn quá, nđt ít nhìn vào số liệu mà toàn đi đọc giựt tít

1 Likes

Lại đúng

Đó là chỉ báo tôt

Ok thế nếu ngon tôi cân nhắc múc chút vậy để tạo cảm giác :laughing:

1 Likes

Haha. Lái nó phát quà cho nhỏ lẻ ăn dễ thế sao? Thời buổi đang khó khăn. Dạo qua các pic NVL thấy rất đông người xem. Ban căng

1 Likes

Tôi trêu bác ấy thôi
Rủi ro của nvl là rủi ro chính trị
Những con hàng như vậy dù giá rẻ nữa tôi cũng ko vào :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Nhìn lái nó kê lệnh kiểu muốn ra hàng như vậy mà a e vẫn lao vào cho nó xả, thì chịu rồi. Lòng tham lấn át

Bác này hình như nhóm bác a7 đánh DIG . Đợt này không chơi BDS nữa à bác

2 Likes