Ối giời... đất Thái nguyên hầm hập... hơn cả cướp,hơn cả buôn mai thúy...chấp lạm phát...không nhanh còn cái nịt nhá?

Điều đầu tiên nhắc nhở các chứng sĩ… đâu đó người ta không cho vàng,bđs vô rổ tính lạm phát.
Vì thế vàng đang 69tr lên tới 300tr mỗi lượng thì lạm phát vẫn bình văn thường.
Hay như bđs nếu tăng 2 TỶ 400tr mỗi m2 đất thì lạm phát ở Vn vẫn ở trong tầm đâu đó dưới 4%.
Đừng để ru ngủ nhé,thực tế nó rất thực tế.
Trú trú trú :
Một dự án nhỏ của công ty , dự sán Huống thượng ,Thái nguyên với 8.32ha đất thương phẩm giá 30tr mỗi m2 doanh thu 2.496 tỷ. Trong khi vốn hóa hôm nay 2.363 tỷ.
Dự án Bắc cầu Hàn 35.81 ha đất thương phẩm ,giá hiện tại khoảng 45tr mỗi m2 ,doanh thu bán dự án đâu đó 16.114 tỷ.
Tạm tính giá hiện tại nhé… sốt nữa tôi không tưởng tượng nổi đâu.
Lạm phát là điều không tránh khỏi.
Bỏ ra 2.363 tỷ múc công ty có vốn hóa tính bằng doanh thu bán đất 18.610 tỷ đồng,hơn cả cướp hơn cả buôn mai thúy…ối giời ơi 6x họ chê…kkk
ĐỪNG HỎI TẠI SAO THẰNG GIÀU LUÔN ÍT HƠN NHỮNG THẰNG NGHÈO !

33 Likes

l18 NHÉ

5 Likes

L18 ngon

1 Likes

Bác giật lên 28k tỷ cho máu, chứ bảo 18k tỷ nhiều người bẫn chê thấp bác ạ :))

2 Likes

Ok.

1 Likes

Lũ gà bị lừa…mất hàng rôi…kkk

5 Likes

Đang tính giá trị hiện tại, còn chưa tính tới là đất còn lên nữa .

Đất Đồng Hỷ Thái Nguyên 30 tr/m2 hơi bị ngáo giá. Thái Nguyên đất rộng, phát triển về nhiều hướng, mặt bằng giá rất rẻ.

1 Likes

Ngáo thì lên đó hỏi
L18 làm xong cầu dự án Huống thượng vào trung tâm tp 2,5km nha

4 Likes

Eps 270k

4 Likes

E sống Thái Nguyên có 3 năm thôi, giờ vẫn lên đó suốt, liệu bác đã lên đó chưa hay ở nhà soi cua

2 Likes

Ttb bác đánh giá sao ak.

1 Likes

Cái này do người Thái nói ra nha

30 tr chỉ bên Thành Phố mới được, và dự án phải mặt đường nếu bên Đồng Hỷ đó xa và nó là huyện, lấy giá trung bình 30 tr cho cả KĐT sao được.

Bây giờ thời đại thông tin
Bạn tra phút mốt
1x 2x đất Phổ yên
Đất Tp 3x tùy bạn nhé,trong hẻm Hn còn có 2x
Nói chuyện mênh mông lắm
Khu đô thị hạ tầng tốt,nó ăn đứt nhiều nơi Tp là bình thường

8 Likes

A Bình ơii, để em gom thêm từ từ hẵng public kk

Ai muốn mua thì lo mua
Cứ 5x đến 6x mua thoải mái
Gãy tí teo chim lại bán kkk
Còn mình kì vọng xa hơn nên có 1xx vẫn mua được kk

Đất huống hiện tại qua cầu 2 km ngã tư đối diện khu dân cư số 3 đang làm giá 15-18tr/m2, trong kdc giá 13. Giá 30 chắc sẽ có trong tương lai, cầu đang làm sát cầu cũ, từ trung tâm thành phố đi qua cầu đường bé, khu vực nông thôn, Đất huống một năm vừa rồi tăng 3-4 lần nhưng 30 hiện tại chưa dc ạ

Cụ thấy tôi phán chuẩn không, xưa ở thành phố 3 năm, sang bên Đồng Hỷ xa, nông thôn dân nghèo, quỹ đất thành phố còn nhiều chỗ đẹp KDC mới được 30, Đồng Hỷ 13_15 tr/m2

1 Likes

Cứ tính cái giá đất bà con làm gì.
Giờ làm cầu to và xây khu đô thị nó khác bọt các cụ ạ.

3 Likes